PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

- update phiên bản mới bị lỗi hay sao chủ thớt ơi. login thành công xong là complete ngay, nó ko click. bạn fix lại đi hay update phiên bản cũ dùng cho chắc.

Bản update lần này mỗi lần click khởi động lại hiện key, sau đó không khởi động luôn rồi

Bạn muốn chạy nhanh thì mở 1 cửa sổ tool chỉnh 10 để chạy riêng cho buxhost khỏi bị block IP,mở thêm 1 cửa sổ tool chỉnh 30,50 hoặc 100 gì tùy bạn để chạy tất cả các site còn lại,mình thường chạy kiểu này để hạn chế bớt thời gian.
Bạn mở cùng lúc 2 cửa sổ bằng cách nào chỉ mình với :D

Các bạn cứ cancel là được rồi, bản update chả thay đổi gì đâu. Vì một số bạn dùng nhiều ổ cứng nên thỉnh thoảng mất ngày sử dụng nên mình thiết lập thêm chọn ổ cứng lúc khởi động thôi mà.

bác update thêm mấy site Nga được thì tốt quá nhỉ, PTC nga rất nhiều, nếu update được thì tool lên giá 1.5$ cũng đc bác à

bác update thêm mấy site Nga được thì tốt quá nhỉ, PTC nga rất nhiều

Update được site Nga nữa thì ngon. Các site Nga uy tín mà min pay thấp lắm.

Chủ thớt cho mình nhờ tí: Sao hnay chạy tool, các site Aurora cứ báo lỗi Can't load plugin là sao vậy. hic hic. Chỉ mình cách khắc phục với.

loi

Chủ thớt cho mình nhờ tí: Sao hnay chạy tool, các site Aurora cứ báo lỗi Can't load plugin là sao vậy. hic hic. Chỉ mình cách khắc phục với.
của mình thì đang bị lỗi đây, update liên tục, hủy thì bị has topped working. từ đêm qua đến h, tự dung update rồi bị luôn, dùng bản cũ không update thì không sao

loi

- Bản V.148 chạy ngon, ai ko muốn update thì cancell thui.
nhưng mất công thêm site từ đầu, có chức năng impost mà không thấy tác dụng gì, vào backup cóp vào cung không được. có thêm chức năng cho toan bộ site vào 1 lúc thì tốt. cho từng site mất tg

bác update thêm mấy site Nga được thì tốt quá nhỉ, PTC nga rất nhiều, nếu update được thì tool lên giá 1.5$ cũng đc bác à

Nhiều là bao nhiêu? :binhsua39: Muốn thớt update thì cũng phải đưa cái list site đang chơi (có proof thì ngon) lên cho người ta ngâm cứu trước cái đã chứ,hay lại toàn hóng hớt ở đâu vào đây phán như thánh :binhsua35:Mà update site Nga thì lên 2$ cũng được vì như cậu trên bảo uy tín mà minpay thấp :binhsua50:

nhưng mất công thêm site từ đầu, có chức năng impost mà không thấy tác dụng gì, vào backup cóp vào cung không được. có thêm chức năng cho toan bộ site vào 1 lúc thì tốt. cho từng site mất tg

- làm gì có. bạn ko bấm nút SAVE ở góc trên cùng bên phải đó. ko SAVE mất site là đúng rùi. thấy hay thì Thank cho phát.:binhsua37:

loi

- làm gì có. bạn ko bấm nút SAVE ở góc trên cùng bên phải đó. ko SAVE mất site là đúng rùi. thấy hay thì Thank cho phát.:binhsua37:
ý mình không phải thế. Ví dụ muỗn chuyển tất cả các site từ bản 1.52 về bản 1.48 cơ, hoặc là ngược lại. Tớ lưu bản 1.48 rar, bây giờ giả nén ra thì lại phải add từng site 1 còn gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week