PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

Opera/9.80 (Windows NT 5.1) Presto/2.12.388 Version/12.11
copy nó có đc đâu! invalid@@!

- - - Updated - - -

xài IE copy mới vào đc :binhsua14:

Thế còn cái này
toàn bộ can't load plugin thì sao ?
P/s:tool tải từ trang chủ vs vừa cài lại win ;cho nên đừng có mà bảo là lỗi cá nhân vl tự tìm hiểu nhs

Last edited by a moderator:
Thế còn cái này
toàn bộ can't load plugin thì sao ?
P/s:tool tải từ trang chủ vs vừa cài lại win ;cho nên đừng có mà bảo là lỗi cá nhân vl tự tìm hiểu nhs
Chạy vcredist_x86. Không được vào ptcct.net click vào biếu tượng chat.
Suy nghĩ chút đi, cái kia đơn giản tự làm được. *** gì mà soắn thế.

- tul chạy ngon mà, mấy bạn chạy bị lỗi thì hỏi chủ thớt đàng hoàng chứ. dùng những lời lẽ tuc tĩu ko thể chấp nhận đc. đó chỉ là mấy thằng VÔ HỌC thui. thớt đừng bán tul cho mấy cái loại đó làm gì cho mệt.

Chờ support của bạn mệt mỏi vãi, thật sự là vậy
onl thì pm dùm yahoo mình sửa cái tool phát, chạy buxhost không được

Please, cứ bảo đọc trang 1 hoài, update lâu lắm rồi

Chờ support của bạn mệt mỏi vãi, thật sự là vậy
onl thì pm dùm yahoo mình sửa cái tool phát, chạy buxhost không được

Please, cứ bảo đọc trang 1 hoài, update lâu lắm rồi
Hài vãi, vào xem thì vẫn 1.55. Update thì cancel thì chạy bằng niềm tin.

xưa update rồi nó vẫn báo update nữa thì ai mà update :|
Cảm ơn ad nhiều

bác có vẻ không muốn làm ăn nữa. chán rồi hay sao ấy.

- - - Updated - - -

xưa update rồi nó vẫn báo update nữa thì ai mà update :|
Cảm ơn ad nhiều
bạn down bản mới về chưa. down rồi mà vẫn bị vậy thì cứ hủy rồi vào nó chạy bình thường mà.

bác có vẻ không muốn làm ăn nữa. chán rồi hay sao ấy.

- - - Updated - - -

bạn down bản mới về chưa. down rồi mà vẫn bị vậy thì cứ hủy rồi vào nó chạy bình thường mà.

OK rồi bạn, ad tool team qua fix rồi
Khi xưa update nó vẫn báo update nên mình ko update
Giờ update chạy OK ....

OK rồi bạn, ad tool team qua fix rồi
Khi xưa update nó vẫn báo update nên mình ko update
Giờ update chạy OK ....
ừm. bác ktmmo nóng tính quá. mình thì nó vẫn báo update, nhưng không update được. bản của mình vẫn là 1.48, vẫn chạy tốt. đơn giản khi nào có bản mới nhất, bạn down về và cop mấy cái thư mục vào thay thế là ok. chủ yếu là cái thư mục plugin

2 site Twickerz và Incentria có www. cũng ko chạy được mà bỏ đi cũng vẫn báo can't acess url và can't get blance còn canshit thì ko click báo complete.Bác thớt check lại hộ. Đã clear cookies rồi xóa đi add lại ko ăn thua

cứ tưởng thớt thêm hẳn 1 chức năng thay user agent rồi chứ.:binhsua01: như zay cũng ngon rồi.mấy bữa trước thay từng trang mệt vãi:binhsua08:

sao tool mình còn 10 ngày nữa mới hết, sao mà lúc mình click vào tool nó hiện ra bảng HEADER gì đó rồi bắt nhập user-agent....... ???????

làm sao để khắc phục user agent đây????
Đơn giản mà bạn.... Bạn để ý phía trên chổ nhập agent có chữ "my agent" bạn click chuột vào đó trình duyệt sẽ mở ra trang web có agent hiện tại của máy bạn.... copy cái agent trên trình duyệt xong past vào phần agent trong auto và ok ......xong :binhsua12:

Đơn giản mà bạn.... Bạn để ý phía trên chổ nhập agent có chữ "my agent" bạn click chuột vào đó trình duyệt sẽ mở ra trang web có agent hiện tại của máy bạn.... copy cái agent trên trình duyệt xong past vào phần agent trong auto và ok ......xong :binhsua12:

ok xong rồi, thank bạn nhiều lắm

dreammails.net

Your account has been suspended!

Suspended Accounts list: View the reason for your accounts suspension PRIOR to contacting me.

chủ tool bồi thường thế nào cho mình đây ?!!!!

đây là Serial: E416C1BD9C68C961EBD322A49AF582B5 của minh.

dreammails.net

your account has been suspended!

Suspended accounts list: View the reason for your accounts suspension prior to contacting me.

Chủ tool bồi thường thế nào cho mình đây ?!!!!

đây là serial: E416c1bd9c68c961ebd322a49af582b5 của minh.

-dám làm thì ráng mà chịu chứ, người ta viết tul cho rùi còn muốn gì nữa, admin nó phát hiện thì chịu thôi. đâu có ai muốn đâu. đúng là newbie.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,146
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week