Help PTU cho anh em ở TP Huế

virusfifa01

Banned
Reactions
564
MR
0.000
mình lập topic này để anh em mới chơi PTU ở thành phố Huế cùng vào thảo luận nhé
ai có nhu cầu thì chúng ta cùng đi cafe và hợp tác làm ăn
báo danh : mình là newbiew

dân Huế là đầu xỏ của captcha Việt Nam , ko chịu theo mấy ông đó học hỏi , học PTU làm gì
chính xác, vote cho bác này, bằng chứng là lúc trước e pit đến mmo nhờ vào dự án qlink. mà cầm đầu chính là mấy pro huế

chính xác, vote cho bác này, bằng chứng là lúc trước e pit đến mmo nhờ vào dự án qlink. mà cầm đầu chính là mấy pro huế

pro hue captcha ay ah, tui đây chứ ai, nhưng captcha pro để làm gì, pro captcha so với pro ptu thì một trời một vực đó các bác, ai choi ptu ma nhac toi captcha thi họ đều bĩu môi đó các bác biết ko,
Tui gõ captcha 1 ngày được 5000code nè, nhưng mấy thằng bạn chơi ptu nó co làm gì đâu ( pro ấy ) mà một ngày tệ nhất cũng kiếm được 10$, hỏi có bất công ko

pro hue captcha ay ah, tui đây chứ ai, nhưng captcha pro để làm gì, pro captcha so với pro ptu thì một trời một vực đó các bác, ai choi ptu ma nhac toi captcha thi họ đều bĩu môi đó các bác biết ko,
Tui gõ captcha 1 ngày được 5000code nè, nhưng mấy thằng bạn chơi ptu nó co làm gì đâu ( pro ấy ) mà một ngày tệ nhất cũng kiếm được 10$, hỏi có bất công ko
hj, bác cứ nói thế, nhưng nếu tính mặt = chung thì cap vẫn có thể dành cho newbie, còn ptu thì k pit bao h kiếm nổi, bác đồng ý ko, cần so sánh ở mức độ nào đó thôi

hj, bác cứ nói thế, nhưng nếu tính mặt = chung thì cap vẫn có thể dành cho newbie, còn ptu thì k pit bao h kiếm nổi, bác đồng ý ko, cần so sánh ở mức độ nào đó thôi

uhm, đúng rồi, vì vậy mới nói mem huế ko có gan làm giàu, pro ptu ở huế đếm trên đầu ngón tay, vì vậy mới lập topic này để trao đổi với nhau đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,535
174,820
Latest member
chiembaothayran

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom