Help PTU cho anh em ở TP Huế

ai vậy, đưa dẫn chứng xem nào

hình như pro Rita xuất thân từ cố đô Huế đó bạn. tiện thể cho hỏi có ai ở lào cai hok nhỉ? 1 thời gian gắn bó với MMO thì nhận thấy 1 điều: MMo việt nam >80% là dân miền nam, còn miền bắc thì chỉ toàn cao thủ cày game. haiz!

Last edited by a moderator:
ai bảo dân huế chỉ bít chơi game!! tớ ở huế nì mới chơi gầN 1 tháng cũng 5$/day rồi! captcha cũng ko đến nỗi tệ hiện đang còn cai panel ulmit ai mua pm nhá!

ai bảo dân huế chỉ bít chơi game!! tớ ở huế nì mới chơi gầN 1 tháng cũng 5$/day rồi! captcha cũng ko đến nỗi tệ hiện đang còn cai panel ulmit ai mua pm nhá!

Oa bác ở huế chơi gần 1 tháng mà 1 ngày 5$ hả mình cũng ở huế nè yahoo zzdarkzz chỉ bảo với cùng là dân huế mà :D

mình củng ở huế, nhưng ko chiến ptu , chiến vnipanel thui, vào báo danh ,up phát cho chủ thớt, khi nào chuyển nghề, nhờ anh em giúp đỡ nghe

haha 28 bay ra huế chắc ăn chơi 1 tuần ! A.E huế ai tình nguyện làm thổ địa cho tui hok ? có gì cafe ăn nhậu bàn chuyện PTU đê !

không phải dân Huế nhưng học ở Huế, PTU cũng đủ tiền thuê nhà, đổ xăng !

Nên có những topic như thế này,thành lập nhóm dễ kiếm tiền hơn.Tui ở Sài Gòn nhưng có ra Huế vài lần rồi,thấy gái Huế mặc áo dài rất rất xinh,dự định sau khi ra trường sẽ xin việc rồi lấy vợ ngoài kia lun.

Nên có những topic như thế này,thành lập nhóm dễ kiếm tiền hơn.Tui ở Sài Gòn nhưng có ra Huế vài lần rồi,thấy gái Huế mặc áo dài rất rất xinh,dự định sau khi ra trường sẽ xin việc rồi lấy vợ ngoài kia lun.
giái huế ngày xưa thôi bác. bây giờ gái huế mặc áo dài trắng áo trong đen còn quần trong 7 màu . mình cũng ở huế =))

giái huế ngày xưa thôi bác. bây giờ gái huế mặc áo dài trắng áo trong đen còn quần trong 7 màu . mình cũng ở huế =))
Theo nhận xét của tui thì xinh nhất gái Quốc học, rồi Nguyễn Huệ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,535
174,820
Latest member
chiembaothayran

Most viewed of week

Most viewed of week

Back