Spotlight [PTU VIET NAM] Giới PTU đen đang hình thành

Nói thật là bác ấy đúng còn bác ngu
Vì cái đó thì ai mà chẳng biết.Tự nhiên lập topic lên làm cái gì.Ngứa đầu thích ăn gạch thì người ta cho ăn rồi.Không cảm ơn thì thôi.Đằng này...
gì đây. không muốn góp ý thì biến.không giành cho những thằng vào kích động. biến:binhsua122:

không chơi PTU nên chả lo gì :-". Hóng gió cho mát

PTU giờ như là chiến quốc ! Càng ngày, mình càng thích ptu:binhsua166:
càng thích càng tốt. haha. nhưng sẽ nhiều người ghét đấy:binhsua80:

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

Nhắc nhở chủ thớt nhé.Ko dc văng lời lẽ như thế.
Leo đi mà nhắc nhở idset coi lại những lời comment. từ " biến " có gì mà nhắc nhở. rãnh thì đi coi mấy topic kia thằng idset văng lời như thế nào rùi nhắc nhở.

Ae nhớ mặc áo khoác và đội mũ bảo hiểm nữa nhé. Sẽ lại là 1 topic chém gió và quăng gạch. :))

càng thích càng tốt. haha. nhưng sẽ nhiều người ghét đấy:binhsua80:

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

Leo đi mà nhắc nhở idset coi lại những lời comment. từ " biến " có gì mà nhắc nhở. rãnh thì đi coi mấy topic kia thằng idset văng lời như thế nào rùi nhắc nhở.

đơn giản là bé có quyền gì mà bắt người khác biến =)), đừng nói là chủ topic thì có quyền bắt người khác biến nhá :)
Mà giải thích cho anh biết coi (trả lời ko được thì bắt người khác biến haha), "gây hấn" thì ảnh hưởng gì đến nền PTU thế? Bộ gây hấn ảnh hưởng gì đến em? Có host nào ban IP VN tại vì anh "gây hấn" không? Đừng vu khống tội bậy bạ nhá :))

Quy luật thôi, cũng giống như các công ty phần mềm, hãng phim, game rất ghét bọn cracker, ripper và uploader =))

ware-bb mình có quen 1 đội ngũ chuyên report . Những người đó ko có làm PTU nhưng đc trả lương để đi report mỗi khi có phim HOT ^^ tất nhiên thu nhập vẫn khá hơn khi họ làm PTU ^^ nhưng người thuê tất nhiên cũng là 1 nhóm uploader chuyên nghiệp ^^ Mình thì ko post 4r với DLE cho nên cũng ko có nằm trong cái diện bị report đó ^^

like cái chữ ký của lão này quá :))

Mình thấy nhiều gạch lắm rùi. Mình đang kinh doanh xi măng giá rẻ. Ai có nhu cầu xây biệt thự liiên hệ mình. Tạo chỗ trú cho a e đỡ phải ăn gạch :binhsua79:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week