Analysis PTUCLUB.com - $20/day không phải là giấc mơ !

Status
Not open for further replies.
ptuclub.....................................................

đừng cải lộn nữa. mạnh ai nấy làm đi:binhsua57:

thật may mắn vì ko đi theo anh í

đã tìm dc 1 lối đi cho riêng mình

=)) nobita show hàng ai dám nói gì =)) mình chẳng nói là club của cậu không có pro? titanic rồi nobita rồi ... $ thì cao thậc ... join club tháng 6 7 à ? lúc ấy tớ cá là cậu ít ra cũng 5$/day hoặc hơn thế nữa thì hắn mởi chỉ =))

p/s lần nữa =)) mày tuyển mem chơi ptu hay tuyển chó mà cần trung thành thế nhỉ =)) không có thằng nào chỉ mày chơi ptu rồi mày ra tuyển ref à =))

vậy là bạn khôg tuyển người được rồi ... tuyển chó mới hợp bạn à ... để sao ? để mình giải thích luôn là : chó khi nghe cậu chửi nó khôgn có hỉu nên cứ tiếp tục nghe... rồi cày cho cậu =)) còn người mà nghe chửi khôg tức thì chắc còn thua dog nữa =))

Có vẻ cậu ko đọc bài mình, lúc join ptu club mình là chủ hội ptc, ko biết ptu là cái gì @_@

anh này chửi hay quá ,
hihi , rongtuchien có 2x$/day mà đã vào sủa ah !! nhìn cách nói chuyện tưởng nó là pzo !! đêk xem ai ra gì !!

Tớ có xúc phạm cậu câu nào chưa nhỉ :-? Tớ cũng có nói tớ là pro ko nhỉ :-? Làm gì cũng phải bình tĩnh, hay như lãng tử nói "Giữ cái đầu lạnh" cậu à, ăn nói kiểu đấy thì tớ biết cậu cũng chưa là cái gì đâu ;))

ủng hộ ai theo ptuclub

PTUclub thật là lì lợm, nhất là anh chủ thớt (hay mặt thớt).

Chúng nó thật tự hào sống đến ngày hôm nay nhờ chai mặt, nổ to, điêu toa láo toét, nghe lời bọn này thực sự là cay đắng cho tất cả những ai lỡ tin. Khóa topic rồi nó còn đòi mở ra "anh em nói chuyện đàng hoàng".

Cái trò nó mập mờ, buôn gian bán lận, hứa hão lòe bịp từ trước rất nhiều người biết. Bh nhiều club khác mọc lên, họ cấp VPS, leech, tools,... đàng hoàng thì lại bắt đầu làm trò "VPS free, up cho mem,..." *** có tin nổi.

Tớ theo dõi topic này mãi rồi, định im re chả nói gì kệ cho anh ấy nổ, vì tớ gà, định kệ mấy anh newbie với amateur mới bước vào đi theo nó dính quả đắng cho chết, đỡ bị cạnh tranh trên chiến trường PTU. hoho.

Nhưng bh vẫn ngứa mề *** thể chịu nổi. Cái khác biệt nhất của club này và 1 vài club khác mới nổi hiện nay (như của anh tututu, fixbugvn,..) chưa chắc đã phải là chất lượng VPS, hostleech,... mà là cái thái độ ạ. Cái loại gian hiểm *** đàng hoàng thì nói thật, ko ai yên tâm mà làm ăn cùng đc. Tớ thề là nếu tớ có acc kiếm $3-40/day bên ptu cũng sẵn sàng làm lại với 1 club thiện chí khác. Và tớ ko bao giờ hối hận khi đã bỏ club này làm lại vào thời điểm mà rất nhiều nỗ lực cho các acc bên đó đã bắt đầu cho kết quả.

Last edited by a moderator:
xem ra bạn ZonZenZin không đc mọi người hoan nghênh cho lắm nhỉ

Đề nghị lock topic đi, cứ để thế này cũng chả đc gì,mà chủ thớt cũng đã giải thích rồi mà vẫn ăn gạch đấy thôi :|

Thấy buồn cười cái ptuclub

Thật sự ra thì ai muốn quảng cáo club cũng được , thế nhưng , nếu club của chú master đã bị như thế thì nên coi lại chính bản thân mình ,rồi hãy tiếp tục creat topic để tuyển lại ref . Đã sống trong 1 tập thể , nếu đã bị tẩy chay về số đông , thì không thể sống sót được đâu .

Mình thấy bạn Rongtuchien cứ bênh vực masterptu mà rốt cuộc chả đưa ra được lý lẽ nào cả =)). Còn tỏ ra pro là cái thái độ nói chuyện của bạn chứ ko phải việc show hàng, mà nói chung là mình rất khâm phục bạn vì bạn rất là trung thành.

Mình thấy bạn Rongtuchien cứ bênh vực masterptu mà rốt cuộc chả đưa ra được lý lẽ nào cả =)). Còn tỏ ra pro là cái thái độ nói chuyện của bạn chứ ko phải việc show hàng, mà nói chung là mình rất khâm phục bạn vì bạn rất là trung thành.

=) Vậy cậu tớ muốn đưa ra lý lẽ gì, có nói gì thì cậu cũng xoắn =) Còn tớ trung thành vì master giúp tớ từ 0.1$/day lên 20$/day, vậy thôi. Còn thái độ nói chuyện của tớ ra sao ko cần cậu xoắn nhé :)

ừ mình nghĩ chắc bạn rongtuchien chung chuồng với thằng master , các bạn thôg cảm xíu đi... đồg loại nó mà... k bênh sao được =))

nãy mới thấy cm của thằng zonzenzin giờ đâu mấc tiu rồi =))

mà nè, mình hỏi bạn rongtuchien 1 câu nè , bạn mà không làm trâu làm bò cày cho nó thì liệu nó có chỉ ??? bạn 0.1$ được chỉ bí kiếp lên 20$ hay là cày lên 10$ được chỉ lên 20$ =)) vãi lều thế =))

First,
PTUCLUB đã gần như close ko tuyển ref 1 thời gian để tập trung đào tạo 1 số member lên $20/day (Các bạn có thể check thời gian tuyển ref lần này và bài reply cuối cùng ở topic tuyển ref lầnn đâu là rõ).
Giờ ptuclub đang cần tuyển tầm 10 bạn để đào tạo thô từ đầu (Cả newbie(ko biết tí gì về PTU) và người đã có kinh nghiệm). Mình sẽ check kĩ từng bạn trước khi vào để tránh tình trạng fake nick. Nếu không tin tưởng ai thì mình sẽ ko nhận và nói thẳng luôn là ko nhận, sẽ ko có chuyện nhận rồi nhưng không giúp đỡ.

Second,
Còn về những người ủng hộ club mà biết mmo4vn thì nhiều lắm, nhưng họ ko thèm chấp những đứa vô học vào đây chửi bới vô văn hóa đâu. Những bạn lên tiếng ủng hộ topic này nói thẳng ra là chưa phải những member ưu tú nhất của club (ngoài top 5).

@member club: Tập trung làm việc, không cần phải vào topic này reply back lũ vô học làm gì.
@ ALL: MMO thì rất là rộng lớn, mạnh ai người đấy kiếm tiền. Mình lập topic để cho những bạn newbie có điều kiện tốt hơn để kiếm $ với PTU. Nếu bạn tin tưởng thì vào club, còn không thì thôi, bạn có thể vào group khác, mình đâu có ép bạn.

Good luck all !

"lũ vô học", động chạm hơi nhiều à nha, trước khi thở nhớ đánh răng, hình như có ai vừa gánh phân qua đây thì phải, thối quá thối quá cơ thối ko chịu được, "họ ko thèm chấp" xin lỗi họ có là cái cc gì mà đòi chấp, trước khi nói người khác vô học thì nên nhìn lại mình xem học hết lớp mấy
Good luck all!

Thèng ZonZenZin này chính là cái thèng mrsyeoni đây mà :)) . Bị banned ở portal đi tuyển ref để gỡ gạc lại đây mà :)) . Quen đc support FS mà cứ làm như quen admin =))

vô học à? thằng nào vô học ? con người với nhau mà đối xử như chó à ... mk...

cho mày xem mấy cái nhục của mày nè :

thứ 1 : tuyển ref vào bỏ không ( chỉ dạy ~ điều cơ bản mà thằng nào cũn biết )

thứ 2 : chửi ref

thứ 3 : thấy tuyển ref không được... bày trò cấp VPS free, rồi upload free cho mem

thứ 4 : mở mồm ra là top 5 này 5 nọ... 50$/day .... club mày có vài thằng hoạt động mà top 5 làm éo gì.... xem lại cái cách nói chuyện , ngu mà tỏ ra nguy hiểm

thứ 5 : thích sủa... kêu éo thèm ref mà... kêu tọp 5 của tao là đủ rồi mà.... còn mở topic tuyển ref khắp nơi ( còn kêu có hạn =)) )

thứ 6 : top 5 gì ? mẹ thấy thằng titanic với nobita kia đ' fãi trog top 5 à ? thêm cái ngu

thứ 7 : nói chug giới ptu éo cần mày .... phắn gấp..

thứ 8 : tao nói chuyện với mày với tư cách là old mem của club ? éo liên qua gì tới group tao đang chơi... cứ lôi tututu ra so sánh ? mày nghĩ mày đủ trình đế so sánh à ?

thứ 9 : cái tật x.l` nói hoài không bỏ ... =)) mày sup mem nhiệt tình mà ai vào cũng out à ==))

thứ 10 : mày là người nên đối nhân xử thế giống người chút đi nhé... đừng làm mấy trò đó... gần như vượt quá giới hạn "nhục" của con người rồi mày ạ...

thứ 11 : éo chấp mà cứ kì kèo tuyển ref ? mày tưởng đang bán cá ở chợ à ?

thứ 12 : đm anh đang bực... nghe lời con chó nói sao nhói tai... mày kêu mem club mày k vào đây nc làm gì cũng có thằng kéo vào ??? x.l` thế =)) mày kêu éo chấp mà... kéo mem vào hùa à. ... lũ chó hùa ???

thứ 13 : nói rồi... mày sống kiủ gì sống đi... để lời chút tiếng thơm cho dòng họ mày nhé =)) còn để phước cho thằng con mày ... sống thế nào để thằng con mày được như người ta... dừngdđể như mày nữa....

thứ 14 : lại thêm mấy thằng ref ngu thích cày bừa .... thích cày thế thì tụi bay tự sắm mảnh ruộng mà cày ... đừng thuê thêm trâu bò vào cày giùm nhé... éo muốn có người vào nạp sức cho mày đâu...

thứ 15 : điều cuối ... sửa tên masterptu thành dogptu đi ... hợp với máy lắm

P.s: đề nghị mod + admin không del bài mình nhé.... để cho mọi người đọc... đề nghị có gì thì sửa ngôn từ bài mình chút nhé...

@vaileuqua: 7 day vì chửi tục

@All: Khóa topic theo lời mình nói trước kia , "thêm 1 người chửi tục và bị banned thì sẽ lock topic" . Chủ thớt nếu có nhu cầu tuyển ref thì lập topic mới . Topic này vào toàn thấy chửi nhau .

p/s: lời cuối , những việc mình nghĩ là đúng nhưng nếu cả tập thể đều cho là sai thì tốt nhất nên xem lại vấn đề , ko phải khi không mà rất nhiều người phản ứng thế này . Nếu vẫn giữ vững lập trường và quan điểm của bản thân và tự tin rằng bản thân mình đúng thì hãy tìm người cùng chí hướng với mình , hy vọng tất cả hiểu điều mình nói.

Good luck for all

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week