Tutorial [publiboom.com] Hướng dẫn kiếm tiền cho những ai chăm chỉ, biết đầu tư.

Giống anu phải ko cậu
Ừ, cách chiến kiểu như vậy cậu. Có điều thanh toán qua paypal và ko mất công làm thẻ nầy nọ

site này có + dồn bono ko bác
click 1 tháng mà ko đủ 10k bono có bị reset về 0 ko bác ?
1 tháng ko đủ điểm kiếm bono sẽ cộng dồn sang tháng sau nhé cậu.

Hôm trc có thằng TBN spam cho mình site này mà mình ko chơi ^^

Mấy cậu chiến mấy site kiểu này thì nên chơi firefox mới nhất nhé! Còn thông tin tốt nhất thì nên điền cho chính xác vào :)

đã reg cho thớt và cho hỏi mình có cần điền thông tin thật ko? ví dụ CMND ấy
Cmnd thì ko quan trọng nha bạn

1 Tip cho các bác load mãi mới đếm 30s đây ^^

Đó là cài adbock, nó sẽ ko load quảng cáo và đếm ngay lập tức khi vừa load trang :D

Thớt cho hỏi ...Thớt chơi kiểu gì mà 10 ngày kiếm : " Nếu làm chăm chỉ các bạn có thể kiếm 10.000 Creditos trong 10 ngày " thật sự mình chơi nó là 15/24 ...1 ngày ko đến 300 nữa ...Chưa tính nhiều lúc trang lag , lỗi .

Thật sự nếu không đầu tư để nâng cấp siêng cỡ nào để đạt mốc 10k tầm 1-2 tháng .

Vẫn không thấy proof :rolleyes:
Site ngày 1 mới thanh toán. Tầm ngày 3 4 gì đó mới có proof bác à. Sẽ up proof liền khi có cho AE. :)

Update ngày 30/10:
Bắt đầu từ bây giờ những ngày chẳn sẽ ko nhập captcha, những ngày lẻ mới nhập captcha nhé cả nhà :)

Up giùm bác thớt hóng phát :) e mới cày đc 1k trong 4 ngày :)) công nhận là đầu tư 145$ thì thơm thật, tầm 40 tiếng liên tục là có 1 bono, chả bù bh là 120 tiếng liên tục @@
bác thớt tháng này đủ 1 Bono để pay chưa thế :D nếu có proof bác update ae cùng cày nhé hehe :p

Thanh toán đầu tiên, chiến mạnh nhé cả nhà :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,420
173,593
Latest member
hoangkien99q

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week