Help [Q] Chuyển tiền Paypal nhầm vào email không tồn tại

bunlope

Senior
Verified
Reactions
479
MR
0.226
$888.00
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-po-payoneer-rate-23-70-pipo-pingpong-rate-23-70-moi-so-luong.447125/|0||0|5
Chào các bác,

Em có rút tiền từ net về tài khoản Paypal của mình, nhưng lại ghi sai tên email Paypal. Email em ghi sai này chưa tồn tại, và em chắc rằng khoản tiền kia vẫn đang pending. Vậy các bác cho em hỏi bây giờ em create cái email sai đó rồi add nó vào tài khoản Paypal của em thì có nhận được tiền không ạ?

Cám ơn các bác!

Last edited:
Các pro giúp em với ạ. Toàn những cao thủ PayPal :D

Nếu chưa có tài khoản paypal nào dùng email đó thì chắc nó sẽ cancel cho bạn thôi vì giao dịch không thành công.

Nếu chưa có tài khoản paypal nào dùng email đó thì chắc nó sẽ cancel cho bạn thôi vì giao dịch không thành công.
Em vừa vào paypal chuyển thử thì nó pending bác ạ, chứ ko cancel luôn.

create ngay cái mail đó ko lại ko kịp bây giờ
đi tạo mail của thớt để chiếm đoạt $ mới được :D:D:D

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
=)))) Chết thật, phải tạo nhanh thôi.

reg mail, hoặc 30 ngày auto refund
Vâng, cảm ơn bác nhiều :D

Khả năng cao là sẽ pending, sau đó sẽ trả về bên net.
Lúc đó bạn request lại thôi, nếu pay tự động thì khả năng bị hủy cao, còn pay tay thì may ra chưa đến lượt thì sẽ về :D

Khả năng cao là sẽ pending, sau đó sẽ trả về bên net.
Lúc đó bạn request lại thôi, nếu pay tự động thì khả năng bị hủy cao, còn pay tay thì may ra chưa đến lượt thì sẽ về :D
Bác cho em hỏi bây giờ em lập cái email đó, rồi add vào tài khoản Paypal của em thì có đc ko?
Sao lúc em add nó lại báo lỗi "That email address isn't available. Do you want to add another one?" bác nhỉ?

Chào các bác,

Em có rút tiền từ net về tài khoản Paypal của mình, nhưng lại ghi sai tên email Paypal. Email em ghi sai này chưa tồn tại, và em chắc rằng khoản tiền kia vẫn đang pending. Vậy các bác cho em hỏi bây giờ em create cái email sai đó rồi add nó vào tài khoản Paypal của em thì có nhận được tiền không ạ?

Cám ơn các bác!
Bạn viết thử email ra đây để anh em cùng xem cho chính xác nào. :rolleyes:

Tạo đúng email đó rồi add vào paypal còn cẩn thận thì chờ pp refund thôi cậu.

Bạn viết thử email ra đây để anh em cùng xem cho chính xác nào. :rolleyes:
Em viết email đúng của em còn các bác tự mò cái email em viết lộn nhé :)))
Tạo đúng email đó rồi add vào paypal còn cẩn thận thì chờ pp refund thôi cậu.
Thank bác. Chẳng hiểu sao lúc em add nó lại báo lỗi "That email address isn't available. Do you want to add another one?"

Chào các bác,

Cám ơn các bác!
- Nếu như đúng mô tả của b thì vào detail gd đó cancel thôi . Vì mail nhận chưa có tk nên sẽ ko accept được $ nên cancel 1 nốt nhạt là xong . Làm chưa được thì LH mình . :)

2 trường hợp
+) tạo email gửi nhầm đó
+) cancel nhanh

Không có gì cả tạo cái mail rồi bán cho người nào đó có pp trust cao, đừng tạo pp bằng mail đó, dễ ăn mit

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week