Qlink group chậm thanh toán vãi.

mmocap

Verified
Reactions
226
MR
0.024
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Lần đầu làm dự án này, mới đầu tư mua cái panel soft. Thế mà em chờ thánh toán của Qlinkgroup lâu vãi... :binhsua76:, không biết tuần này có Bác nào nhận được thanh toán của nó chưa? :binhsua72:

Lần đầu làm dự án này, mới đầu tư mua cái panel soft. Thế mà em chờ thánh toán của Qlinkgroup lâu vãi... :binhsua76:, không biết tuần này có Bác nào nhận được thanh toán của nó chưa? :binhsua72:
Chúc bác may mắn. mau nhận đựoc $

thông thường thứ 7 là tiền về rồi bạn à

nó có ghi ngày pay tren panel id mà cậu...nếu delay thì pm nick nó ầm ầm vô...kêu nó pay
Ok, cảm ơn Bác, để em làm thử xem sao? :binhsua02:

---------- Post added at 08:49 AM ---------- Previous post was at 08:49 AM ----------

chủ thớt xem tn cho mình ké tầm 15 ID đc k ;;)
add vào panel ấy @@
Add id free Bác vào đây nhé:
http://mmo4me.com/showthread.php?49070-TOPIC-add-Qlink-mien-phi-

Mình nhận được ngay sáng thứ 7 mỗi tuần mà.... 12h trưa thứ 6 hàng tuần là kết thúc 1 tuần làm việc.... Hay bạn đánh ít quá....:binhsua01:

Mình nhận được ngay sáng thứ 7 mỗi tuần mà.... 12h trưa thứ 6 hàng tuần là kết thúc 1 tuần làm việc.... Hay bạn đánh ít quá....:binhsua01:
Mới lần đầu làm mà Bác, em gõ hơn 5k code. Rồi ngóng thanh toán cái đã :binhsua72: Thế mà 8 ngày đã trôi qua chẳng thấy $ nào về, vãi cho thằng này rồi :binhsua74:

cố gõ hơn 50k code 1 tuần là nó thanh toán ầm ầm :m146:
Bác nói thế, em mới tham gia lần đầu, mua panel soft, mới gõ thử 5k code mà nó hổng chịu thanh toán.
Nay Bác bảo em gõ 50k code. Vãi cho Bác luôn :binhsua76:
Bác có thanh toán của nó tuần này cho em xem được không? :binhsua90:
Chứ em chắc bị nó cho ăn cam rồi cũng nên :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week