QLINK PROJECT - Vấn đề về lương cho ca làm việc qua đêm (Overnight)

Đang buy cái panel hehe, làm trả hằng tuần 5$, nhưng mà để xem tình hình nó có cam quýt không thì sẽ cấp để làm, chỉ tiêu đạt 1 tuần 50,000 captcha/ nhóm làm việc (cụ thể sẽ là bao nhiêu người đó tùy ý nhưng nó tính theo chỉ tiêu admin panel) sẽ có giá 1.5$/ 1000 captcha. Thanh toán hàng tuần. Nhận qua paypal or LIBERTYRESERVE (Thằng LR thì chưa biết thế nào, nhưng PAYPAL thì ok rồi).

Giờ ngồi đợi thằng QLINK cấp admin panel chắc phải tết sang năm quá :binhsua83:

Cho bác mượn panel em tạo ids làm nè... 1 tuần trả em 2$ thôi cũng được... em còn dư cái acoount mà đang đợi xem nếu LR nó cho đăng ký thiệt thì change qua LR luôn...

Last edited by a moderator:
hehe... có 3 ids àh... mỗi cái làm chưa tới 300 code... chỉ làm ban đêm tầm 30 phút cầm chừng cho nó khỏi banned thôi nên không biết ban ngày thế nào... cách đây 3 tháng có làm thử khoảng 10 ngày thì như thế này: acc nào trên 3000 code mà chính xác >95% thì nó load cả ngày, trung bình 15s/ pic... còn đêm từ 12h thì load nhanh như pri0...

Có điều thời gian để đánh mỗi pic chỉ có 15s nên đánh dễ bị time out lắm... còn bây giờ nghe có bác nói nó pay bằng LR nên vừa đăng ký thêm một cái và chờ nó reply xem sao... nếu quả thât được thì làm Qlink chắc cũng được gần 800-900 pic/1h... :binhsua121:
Hiepsi này qlink nó min pay là bao nhiu thê bác

hix đang chờ panel qlink mấy hôm rồi chưa có

Đêm load ổn ko mấy bác
Mà Qlink chơi đc 1 acc à hả? Hay chơi đc như pix nhiều acc?
Mua panel phải trả tiền à :|

Cho bác mượn panel em tạo ids làm nè... 1 tuần trả em 2$ thôi cũng được... em còn dư cái acoount mà đang đợi xem nếu LR nó cho đăng ký thiệt thì change qua LR luôn...

yà hú: kidlove1314
trc tui có làm qua thằng qlink nầy rồi, nhưng ban ngày nó ko load, tới 8h sáng là thôi rồi, làm 3id mỗi bận. Đêm thì t ko thức đc, tầm 1h đi khò là căng rồi. 15s thì m điều chỉnh id cho phù hợp tốc đánh là đc, nhưng qlink t làm cũng bị banned vài acc. Hồi đó đi làm thuê, tính ra có 18k/code thôi. h nếu nó ổn định mà giá cũng chấp nhận đc thì gõ tạm cũng đc, lấy $ shopping tí, ko ko có $ tiêu:binhsua149::binhsua146:

---------- Post added at 01:20 PM ---------- Previous post was at 01:15 PM ----------

Đêm load ổn ko mấy bác
Mà Qlink chơi đc 1 acc à hả? Hay chơi đc như pix nhiều acc?
Mua panel phải trả tiền à :|
chiến đc nhiều acc mà bác. nhưng có 15s thôi nên phải gõ tùy vào tốc của mình, để timeout là banned ngay. m thấy qlink nó chặt hơn pix, dễ bị banned lắm. trc làm mà banned mấy acc. rõ ghét. đi gõ thuê, bị banned là mất tiến lúc trc gõ của acc đó luôn.,:binhsua122:

Uh mình cũng từng làm thuê Qlink xog bị scam nè =))
Tức 1 nỗi là ăn banned liên tục :|
Mỗi lần banned xem như mất 1 ngày ở ko

Uh mình cũng từng làm thuê Qlink xog bị scam nè =))
Tức 1 nỗi là ăn banned liên tục :|
Mỗi lần banned xem như mất 1 ngày ở ko

Bạn tao 20 cái ids... cái này bị banned thì để đó 24h sau gõ lại... lấy cái khác ra gõ tiếp

Chiến Qlink thì dùng soft nào vậy? Có chiến sướng bằng soft của bác XD k0 các bác

SOft Asian hoặc Xiao

Bạn tao 20 cái ids... cái này bị banned thì để đó 24h sau gõ lại... lấy cái khác ra gõ tiếp

SOft Asian hoặc Xiao
nhưng giờ hok biết kiếm quyền admin để tạo ID. hum trước hỏi ông phamthang ôg ấy bảo mất 400k.hix.nên nản thôi

Qlink xống rate rồi. 0.9$/1k captcha Day. 1$/1k captcha Night
Nó vẫn để rate 1$/1k captcha.
Nhưng cuối tuần nó payment sẽ giá theo thông báo
áp dụng từ ngày 02.03.2012
Tham khảo site làm việc của tớ. http://kiemtien24on7.weebly.com
Tiện thể lúc rãnh add id miên phí cho mấy bác không có Soft.
(soft asian nhé)

Qlink xống rate rồi. 0.9$/1k captcha Day. 1$/1k captcha Night
Nó vẫn để rate 1$/1k captcha.
Nhưng cuối tuần nó payment sẽ giá theo thông báo
áp dụng từ ngày 02.03.2012
Tham khảo site làm việc của tớ. http://kiemtien24on7.weebly.com
Tiện thể lúc rãnh add id miên phí cho mấy bác không có Soft.
(soft asian nhé)
Bác cho hỏi tối thỉu bao nhiu tiền nó mới pay cho vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week