Qlink sắp có bão ( có thể là sóng thần :)) )

Tình hình là hôm qua làm với 4 acc dùng soft Xiao, cuối cùng 3 acc đã bị band =)). Cái củ chuối của bọn Qlink này là lúc thì rất rề rà lúc thì load cả 4 cái một lúc dẫn đến tình trạng bị kick out liên tục. Thôi đành phải tạm biệt Qlink

chắc nó làm vậy để đáp cánh anh toàn .tập trung vào Megatypers đó mà :))
qlink và megatyers chung một server

Vì QLink không cạnh tranh lại với pix nên nó lập ra thằng Megatyper đó anh em... khi nào Mega ổn định là lúc nó cho Qlink đi vào dĩ vãng đó... giờ tranh thủ Qlink lẹ đi... p/s: Qlink và Mega là chung 1 chủ nhá...

Nó thông báo như thế thì 1 Panel Admin phải lớn hơn 3000 Pic mới thanh toán chứ có gì đâu ................ !

9 xác,mình vẫn dc pay, chứ có gì đâu
hum t4 nó gửi cho kái mail,kiu cập nhật cmt cho nó rồi hum wa mới dc nó pay,ko fai thứ 6 như mọi khi

9 xác,mình vẫn dc pay, chứ có gì đâu
hum t4 nó gửi cho kái mail,kiu cập nhật cmt cho nó rồi hum wa mới dc nó pay,ko fai thứ 6 như mọi khi

cứ tiếp tục là biết thôi mà cai đắng ngọt bùi đang chờ phía trước :D

đừng giống như vụ 7PRO captcha nha, nó ẵm vài chục triệu captcha của member đó, lâu lắm rồi, giờ xào lại mới thấy gúm nhỉ :D

hình như email thèng [email protected] là giả mạo admin thì phải, chắc nó cũng chỉ là level dưới admin qlink thôi. Các bác k thắc mắc à, sao admin nó k dùng email chính là [email protected] gì đó mà phải dùng là [email protected] !??!!???

Đôi khi panel qlink nó có 2 cấp, super admin panel và admin panel.
- Super admin panel là panel có thể tạo nhiều admin panel hoặc member account. (Thằng này chính là admin qlinkgroup cấp dưới chủ mà thôi)
- Admin panel là panel k thể chia admin panel nhỏ hơn và chỉ có thể tạo member account. (Thằng này chính là các bác đang được cấp phát từ admin cấp dưới chủ)

Cũng giống như thằng typethat.biz có 2 loại admin panel trên, có thể thông báo của chủ thớt lấy từ qlinkgroup.com là admin post chăng, hay do cấp dưới chủ qlink nó post!???

Last edited by a moderator:
đừng giống như vụ 7PRO captcha nha, nó ẵm vài chục triệu captcha của member đó, lâu lắm rồi, giờ xào lại mới thấy gúm nhỉ :D

hình như email thèng [email protected] là giả mạo admin thì phải, chắc nó cũng chỉ là level dưới admin qlink thôi. Các bác k thắc mắc à, sao admin nó k dùng email chính là [email protected] gì đó mà phải dùng là [email protected] !??!!???

Đôi khi panel qlink nó có 2 cấp, super admin panel và admin panel.
- Super admin panel là panel có thể tạo nhiều admin panel hoặc member account. (Thằng này chính là admin qlinkgroup cấp dưới chủ mà thôi)
- Admin panel là panel k thể chia admin panel nhỏ hơn và chỉ có thể tạo member account. (Thằng này chính là các bác đang được cấp phát từ admin cấp dưới chủ)

Cũng giống như thằng typethat.biz có 2 loại admin panel trên, có thể thông báo của chủ thớt lấy từ qlinkgroup.com là admin post chăng, hay do cấp dưới chủ qlink nó post!???

hết tuần này sẽ biết thôi :binhsua76:

tiền vừa về nữa :binhsua07:

Hê, qlink làm quả này là quá ác rồi. Scam hợp pháp ko nói gì đc nhé

hồi xưa mình làm qlink. căng lắm 1 acc dc 2k code/tuần thôi, làm dc vài trăm code nó ban cho 1 ngày hết cả mà cap

đúng là captcha xuong dốc thê thảm thật

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week