qlinkgroup miễn phí tạo panel cho 100 người đầu tiền trong ngày hôm nay về sau lấy 5$

Status
Not open for further replies.
mình đăng ký được rồi, thấy mọi thứ vẫn bình thường nhưng không biết xem rate theo giờ của nó ở chổ nào vậy mọi người, ai chỉ giúp hộ mình

mình đăng ký được rồi, thấy mọi thứ vẫn bình thường nhưng không biết xem rate theo giờ của nó ở chổ nào vậy mọi người, ai chỉ giúp hộ mình
dòng thứ 2 bên trái wa , chỉnh tiếng anh

Anh em nên cân nhắc lại trc khi reg ,nó bảo free cho 100 member first nhưng mà mình dùng tool reg hơn 150 cái pannel rồi mà giờ vẫn còn reg được..........................

panel nyaf là như id chủ hả , cách tạo id con ntn ?

Uh register được thì được đó, nhưng không biết làm xong thì $ về tài khoản của ai :))Cái gì cũng có cái giá của nó bạn à, không ai cho không ai cái gì đâu :)

vậy sao bạn không động não 1 chút , lấy tài khoản panel nó cấp gửi thư cho [email protected] yêu cầu nó đổi lại password nếu nó đổi cho mình thì sợ gì nó không trả tiền :binhsua02:

vậy sao bạn không động não 1 chút , lấy tài khoản panel nó cấp gửi thư cho [email protected] yêu cầu nó đổi lại password nếu nó đổi cho mình thì sợ gì nó không trả tiền :binhsua02:

gởi 150 cái mail yêu cầu đổi pass hả Bac :))

Anh em nên cân nhắc lại trc khi reg ,nó bảo free cho 100 member first nhưng mà mình dùng tool reg hơn 150 cái pannel rồi mà giờ vẫn còn reg được..........................

Cứ nghĩ mọi việc đơn giản, mỗi lần nó có thể cấp 500 cái mà, đợi sang tuần sẽ biết thôi, có thể đây là cơ hội cuối cùng ý, nói chung đây có thể là kết quả của hiện tượng Spam :binhsua03::binhsua03::binhsua03::binhsua03::binhsua03::binhsua03:

gởi 150 cái mail yêu cầu đổi pass hả Bac :))

bạn đăng ký cả 150 cái panel sao, với nó miễn phí cho 100 panel đầu tiên còn về sau sẽ mất phí 5$ chứ đâu có nói là không tạo được panel , hị vọng panel của mình nằm trong 100 panel miễn phí đó không đợt thanh toán đầu tiên nó trừ phí là bỏ mẹ :binhsua08:

bạn đăng ký cả 150 cái panel sao, với nó miễn phí cho 100 panel đầu tiên còn về sau sẽ mất phí 5$ chứ đâu có nói là không tạo được panel , hị vọng panel của mình nằm trong 100 panel miễn phí đó không đợt thanh toán đầu tiên nó trừ phí là bỏ mẹ :binhsua08:

Panel cũ bị ban rồi hay sao phải xài cái mới :binhsua10:

Mình đọc được trên trang chủ QlinkGroup.com
" Any account not used for 4 weeks will be removed. "
Mà mình được biết thì acc chủ không cần click vẩn k bị removed , vậy dòng " Any account not used for 4 weeks will be removed. " áp dụng cho ID con hay là áp dụng cho ID chủ hả mấy Pro, ai biết cho mình ít thông tin được không

pass của nó bất tiện thật, dù sao cũng cám ơn thớt....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week