[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
vừa test thử 4 acc mỗi acc 200code liên tục ! soft đã chiến lại bính thường ! tốt quá! TRONG ĐÓ KHÔNG THỂ QUÊN ĐI CÔNG LAO TO LỚN CỦA BÁC TUNVIT ! RẤT CẢM ƠN BÁC ! CẢM ƠN BÁC TUNVIT RẤT NHIỀU :binhsua21::binhsua21::binhsua21:

Soft XIAO hôm nay điên rồi, không lên được trang chủ của nó, nên mở XIAO lên không được !

vừa test thử 4 acc mỗi acc 200code liên tục ! soft đã chiến lại bính thường ! tốt quá! TRONG ĐÓ KHÔNG THỂ QUÊN ĐI CÔNG LAO TO LỚN CỦA BÁC TUNVIT ! RẤT CẢM ƠN BÁC ! CẢM ƠN BÁC TUNVIT RẤT NHIỀU :binhsua21::binhsua21::binhsua21:
phải cám ơn bác huyyoung nữa chứ bác, cám ơn bác huy đã giúp anh em tránh bão trong thời gian qua..:binhsua50:

phải cám ơn bác huyyoung nữa chứ bác, cám ơn bác huy đã giúp anh em tránh bão trong thời gian qua..:binhsua50:

Không có chi bác, nghe các bác nói đã qua bão thấy cũng mừng, giờ bà con quay lại dùng soft bác Đức, bác Tú và bác Vina được rồi. Gõ trên soft của mấy bác Việt Nam, chúng ta gõ được 2 khung, gõ XIAO có 1 khung hà.

Có thể API của nó đã hồi sinh, vì lúc no điên thì thấy pác tunvit bảo API nó die :))

xác nhận xd vs bubu xài bình thường nhé :D mới test 2400 code 5 acc

thật ra bão ko tan. mà vì mình không làm việc thì nó cũng có đất ăn chứ đào đâu ra tiền. 100% là làm soft bên thứ 3. chứ cái soft của nó ma nào gõ. rate thì thấp gõ soft của nó kiếm cháo cũng ko có. k chịu được lại phải để anh em làm thôi. anh em cẩn thận gõ nhanh chóng đủ min rồi vất acc. tránh tình trạng nó chơi khăm như lần trước.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,655
174,945
Latest member
zcasa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back