[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Cũng thông cảm cho Qlink là PM chưa ổn định phải thống kê nhiều vì mỗi lần chuyển PM là tốn phí nên nó phải tổng kết nhiều group có chung 1 PM để chuyển 1 lượt cho đỡ phí! Nhưng cứ tình trạng này thì móm hết! Chả muốn làm!:binhsua140:

Dạo này ban đêm code toàn bs ko, khó nhìn gần chết, toàn esc mà gõ sai hơn 10% nữa chứ. Ban ngày code ngon kinh...
Ban đêm rate 0.8- 0.95- 0.85
Ban ngày rate có 0.5
Chiến kiểu này mệt chết đc

thôi ! đành gõ nốt 4 acc 800code r nhảy qua kolo kiếm Z cho xog ! chờ qlink ổn đình thì lại quay về :)

:binhsua46: tiền thì từ từ cũng được nhưng Ps chưa có sao tổng kết

Bạn chọn thanh toán qua paypal à? Được trả rồi à? Mình có nên chuyển sang PP cho nhanh gọn ko nhỉ? cứ chờ PM thế này cũng mệt thôi. Nhưng mà ko thấy có PS mà nó cũng trả rồi à? Hay là bạn có PS rồi? cho cái proof đi để anh em yên tâm chiến tiếp
chưa có PS nhưng tiền về PP hôm t7 rồi

- - - Updated - - -

Soft multi la gì mới à
soft 14 in 1 của asian đó bác

chưa có PS nhưng tiền về PP hôm t7 rồi
Cho xin cái proof để anh em yên tâm đi bác. Ai cũng ngóng chờ hồi hộp chỉ sợ ăn cam nên cứ làm cầm chừng. Làm vậy thất thu quá. Chắc có lẽ phải đổi cồng thanh toán qua paypal:binhsua48:

chưa chắc đâu nhé , ở bên mega tuần trước tiền cũng về pp nhưng PM thì ko nè , mà qlink và mega là 1 @@

bác phàn như thánh thế . cao lắm thì tối thứ 5 có tiền chứ . ko thì nó mất khách về độ tin cậy sao bạn :binhsua38:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week