[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
soft XD còn xài tốt ít ban, bữa nay mình toàn xài XD không hề bị ban 10p hay vĩnh viễn acc nào hết. sao ko thấy ai xài nhỉ?
nghe nói XD đánh 50-100 dừng lại đánh tiếp hả bác, đang cạp client có 1 nick @@ hình như gần sáng nó load chậm hơn thì phải

soft XD còn xài tốt ít ban, bữa nay mình toàn xài XD không hề bị ban 10p hay vĩnh viễn acc nào hết. sao ko thấy ai xài nhỉ?

xuân đức load tốt dk 10 phút đầu. sau là chơ. em đanh vẫn bị banned như thường rứa thôi

giờ này rate 0.85 ra trang chủ xem 1350 code dc 1$.... giá này chắc ko ảo nhỉ @@ ngồi cạp hết 3h15'

cay quá. đêm nay hình khó vãi toàn bác sĩ với ngựa chân dài nữa, cầy cả đêm mới được 4k5.
cố găng cầy đến 8h bù lại ít vậy. . tuần này k add acc được có mỗi 23 acc nhưng may không có con nào bị treo cũng như band
đang cầy lên gần 4k/con rồi huhu.

- - - Updated - - -

giờ này rate 0.85 ra trang chủ xem 1350 code dc 1$.... giá này chắc ko ảo nhỉ @@ ngồi cạp hết 3h15'
ảo đấy , nó tính luc nào cũng là 0.75 thôi. đến cuổi tuần tổng hết mới là chính xác

Sao mình vẫn không thấy nhỉ ?

Mắt mình có vấn đề sao @@@@

Thanh ngang trên cùng chỉ có About/ Settings/ Contact us/Donate

Dưới thì có Add new acc / Remove acc

Mình dùng bubu

ẹc, cái này trên soft Qlink Client đó bác, không phải bubu đâu :binhsua135:

Cái này nên dùng Qlink Client hay dùng soft khác bác nhỉ ?

cái này dùng cho Qlink Client chứ bubu cần gì mở 2 cái hả bác @@ 1 bubu add cả núi acc đc mà.
@@

xuân đức load tốt dk 10 phút đầu. sau là chơ. em đanh vẫn bị banned như thường rứa thôi

Mình cũng hay bị ban lúc dùng soft xd, nghĩ lại thì chắc là tại vừa gõ vừa xem phim online nên nó load chậm => ban. Sáng nay thấy gõ êm êm rồi chưa bị ban phát nào.

Đúng rồi đó bác, nếu bác chạy acc con thì nó tính giá là 0.75, nhưng giá thật của nó là 0.85, (cuối tuần payment sẽ có bản giá chi tiết).
Bác có thể tính 1350 capt giờ khuya (0-6h sáng) là được 1 $, ban ngày và tối thì gấp đôi là 2700 capt = 1$,
còn giá trên trang chủ tính cho bác , nếu bác làm toàn bộ giờ khuya thì cuối tuần giá tăng lên 0.1$ cho mỗi 1000capt - tức là sẽ lơn hơn giá tiền làm được hơn 10%, còn nếu bác làm ban ngày toàn bộ ban ngày thì cuối tuần nó tính còn có 1/2 số tiền của acc đó.

cay quá. đêm nay hình khó vãi toàn bác sĩ với ngựa chân dài nữa, cầy cả đêm mới được 4k5.
cố găng cầy đến 8h bù lại ít vậy. . tuần này k add acc được có mỗi 23 acc nhưng may không có con nào bị treo cũng như band
đang cầy lên gần 4k/con rồi huhu.
Vina die mà bác vẫn cày ghê nhĩ, dùng soft gì share em với..cuối tuần này Qlink không có đủ tiền pay cho bác rồi:binhsua146:

cái này dùng cho Qlink Client chứ bubu cần gì mở 2 cái hả bác @@ 1 bubu add cả núi acc đc mà.
@@

Cho em hỏi ngu câu nữa

Thế cái đoạn script đó để làm gì vậy ?

Lúc đầu xài bubu captcha này chưa xong nó nhảy sang captcha mới, em tưởng là fix cái vụ đó

Em down QC về rồi, làm theo thấy chả được gì cả, mà gõ xong 1 code lại phải click chuột vào chỗ gõ ấy mới được

Cho em hỏi ngu câu nữa

Lúc đầu xài bubu captcha này chưa xong nó nhảy sang captcha mới, em tưởng là fix cái vụ đó

Em down QC về rồi, làm theo thấy chả được gì cả, mà gõ xong 1 code lại phải click chuột vào chỗ gõ ấy mới được

Chơi SB + QC bạn phải tắt hết các ứng dụng khác, để nó chạy tùm lum không biết đâu mà gõ :binhsua135:

Cho em hỏi ngu câu nữa

cái đoạn script đó để thay cho việc bạn click chuột vào chỗ ấy mới đc.
Bạn ko phải click chuột mà chỉ cần dùng 1 phím mà bạn đã cài ở đoạn script đó.

Tab::
Send {`}
Send !{Tab}
return

vd đoạn script này: Bạn chỉ cần ấn phím Tab là nó sẽ chuyển ( Chức năng như kiểu ALT+TAB đó bạn )
Bạn muốn dùng thì lật lại các cmt đẳng sau xem nhé! :D mấy page trước có nói về vấn đề này.

Cho em hỏi ngu câu nữa

Bác có làm Qlink thật không vậy, suốt ngày ôm cái bubu đó thì bác chả làm gì được đâu, e làm 2 tháng rồi mà thấy làm bubu được đúng 3k code, còn lại là Start là bị lock 10' hok thì bị ban, một tuần bác đã làm ít nhất 10$ rồi, bỏ 1 $ mua Vina, XD, Xi... thì bác khỏi phải mất công hóng, để thời gian gõ thì còn được nhiều hơn 1 $ bỏ ra. Nếu bác làm một mình thì bác dùng VinaTeam như bác Hoanvan , 3$ 200 acc sài cả đời không hết (ít ra kiếm 100$ mới hết chừng đó acc).
Ps: em góp ý xíu để bác kiếm thêm $ nha, không phải quảng cáo cho Vina hay XD nha (vì em đều mua hết rồi làm rất ok), nhưng giờ thì em dùng Sanbox + Tab, làm free nhưng ngon hơn cả soft(ngon ở chỗ là khả năng bị ban thấp và tốc độ load, 2 acc nên nhanh Minpay). Bác chỉ cần bỏ công tìm hiểu một tí (tính ra còn mất hơn 1$ cho cái công tìm hiểu đó), nhưng không phải chỉ trong Topic này là bác có thể dùng cái đó ok đâu, bác ra Google tí là đỡ đâu cái đầu hơn đó.
Google : Cách cài Sanboxie full + Autohotkey (cách sài thằng này thì mấy bro đã chỉ ở trên), 1 cái Qlink client.
Win 8 thì không autoTab được nha bác(có thể dùng máy ảo), Win7, WinXP thì cực kỳ ok.

Last edited by a moderator:
may bac cho hoi em xai qlink client nhung no keu chua cai net frame work ma em cai cai 4.0 rui ma ~ ~ bi gi the nhi

bây giờ vinateam không mua được,chỉ có dung QC hay xiaoa là ít bị banned thôi,mấy ngày trước dùng QC vẫn banned,trên trang chủ qlink nó thông báo nếu dung QC mà bị lỗi=>banned account thì email cho nó để nó fix ,chắc giờ không banned tùm khi dùng QC nữa đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week