[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
mình còn pải đi học nên ko có thời gian,với lại cũng mệt nên chả gõ nhiều
tui cũng thế mà đi học cả ngày, rảnh được buổi tối nên gõ ít, mà ngồi gõ cap được 10-15p là hoa hết mắt lại nghỉ =,=, mấy bác ở trên trâu mấy bác ngồi lỳ được mấy tiếng được!

tui cũng thế mà đi học cả ngày, rảnh được buổi tối nên gõ ít, mà ngồi gõ cap được 10-15p là hoa hết mắt lại nghỉ =,=, mấy bác ở trên trâu mấy bác ngồi lỳ được mấy tiếng được!
mình gõ lâu thì cũng đc,cơ mà chỉ 1h là nghĩ thôi,xong rồi chán ko gõ nữa,đi làm việc khác...hehe..bác new thì cố gắng lên.học hỏi nhiều việc khác chỉ dùng mỗi captcha nhé.tận dụng thời gian và cơ hội

Tiền về mà không có bảng Payment từng id, có bác nào bị thế không ? Các bác đã có bảng Payment chưa ?

Đã nhận được $12.43 sau 3 ngày làm việc cật lực. Tuần này pay lẹ ghê. nhưng mà của mình cũng chưa có PS. Ko biết các bác có còn rủ nhau đình công nữa ko thế? Đình công cho rate tăng lên

lập hội đình công thôi......
cơ mà toàn học sáng chiều mấy cái mega, pix, captyper đều load chậm như nhau. thế này sao mà làn ăn jì đc.

lập hội đình công thôi......
cơ mà toàn học sáng chiều mấy cái mega, pix, captyper đều load chậm như nhau. thế này sao mà làn ăn jì đc.
thứ bảy chủ nhật các dự án đều chậm như nhau thôi, sang kolo đi bác tối hãy cap mega hay captchatyper!

ai có lòng hảo tâm cho xài k VCB 0111000198394 ....tiền về vừa đủ thiếu mấy k để rút nhọ quá:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week