[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
bác bay qua pix rồi
giờ chắc đình công qlink nốt
bác hóng gió nào nhanh thế, Qlink làm chán, rate thấp , e đình công từ đầu tuần rồi, làm Mega cũng ngon, cày 2 ngày đc 6 acc 18$ :), gần = cả tuần làm Qlink. Nhưng exchange giá PM thấp quá !
4 ngày chẳng làm được gì cũng chẳng biết gõ cái gì nữa.
tối qua cầy 3 acc mega. đến 2,8$ thì bay 1 acc. còn 2 acc thì đều bị rule.
Pm thì giảm vãi tè ra. k bán auto được phải trade. rate vẫn được 1PM= 20,1 hoặc cao hơn
Trade ở đâu chỉ e với bác, Exchange thấp lè tè , chán

bác hóng gió nào nhanh thế, Qlink làm chán, rate thấp , e đình công từ đầu tuần rồi, làm Mega cũng ngon, cày 2 ngày đc 6 acc 18$ :), gần = cả tuần làm Qlink. Nhưng exchange giá PM thấp quá !

mong ước nhỏ nhoi muốn đc 1 nửa như bác
mà bác cày đêm à :):confused::cool::p:D

vào box exchange rồi post bài bán. bèo nhất cũng được 1PM = 20k
chỉ bán cho những pro đã đóng bảo hiêm và very. check cẩn thận vì scam nhiều lắm đây

Hiện tại làm SOFT VinaTeam Qlink bị code 5s, 7s nhiều quá, bác nào chiến SOFT gì không bị nói em tham khảo với.
Toàn bị khóa lỗi này

Yes, on Fri Aug 23 19:50:25 2013
for recaptcha

Last edited:
Hiện tại làm SOFT VinaTeam Qlink bị code 5s, 7s nhiều quá, bác nào chiến SOFT gì không bị nói em tham khảo với.
Toàn bị khóa lỗi này

Yes, on Fri Aug 23 19:50:25 2013
for recaptcha
Chính soft client của nó còn bị code 5s và 7s chứ nói gì soft khác? do serve của nó chứ k phải do soft đâu cậu

qlink bể quả thể rồi ak. hài. vừa vào cáp tín kiếm chút cháo qua ngày thế mak nó thế này đây
chắc tuần sau la ok. cầu mong là thế :rolleyes:

3 ngày nay cứ nói capt 3s, 5s, 7s mà sao ko ai chụp hình lên để coi ta. Chứ huyền gõ bình thường, capt như trong hình có mà 7s chắc ăn ban sớm rồi còn đâu.

bác cày chi ghê rứa. 2 ngày 6acc. bằng cả tuần làm của em rui

bác với bác hoanvan là quái vật chứ không phải người nữa rầu qua pix chắc pix chết
toàn đi ăn tạp thôi bác ơi. :D
tuần này k có duyên. nói 0 với qlink rồi.
mega chơi 3 acc đến 2,8$ thì band 2 acc còn mỗi 1 acc :(. k unban duoc mới đau chứ.
captyper thì 20acc mà sped 6.
pix thì cũng thế.
kolo thì đánh buồn ngủ lắm . :D
đi thả đồng xu thì 10 phát được 1.

toàn đi ăn tạp thôi bác ơi. :D
tuần này k có duyên. nói 0 với qlink rồi.
mega chơi 3 acc đến 2,8$ thì band 2 acc còn mỗi 1 acc :(. k unban duoc mới đau chứ.
captyper thì 20acc mà sped 6.
pix thì cũng thế.
kolo thì đánh buồn ngủ lắm . :D
đi thả đồng xu thì 10 phát được 1.
người có nhà thì vẫn ăn cơm nhà
muốn load nhanh thì phải capt qlink thâu bác
quen rồi qua dự án khác không quen đâu :p:cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics