[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
1.Hướng đẫn đăng kí

Để đăng kí các bạn gửi mail về địa chỉ [email protected] với nội dung sau:

Subject:
Qlinkgroup Supervisor Account.
Nội dung: username, password, name, email, payment type, payment id
Chú ý: Nội dung các bạn chỉ ghi 1 dòng nhé!
Ví dụ: captchavietnam, 123456, Nguyen Van A, [email protected], perfectmoney , Uxxxxx

Em Newbie xin hỏi là cái nè chỉ trả qua paypal được thôi ạ, paypal thì em có nhưng chưa kích hoạt credit card hay master card gì cả vì em chưa có, em muốn biết làm sao để có cái thẻ ý ạ, mất bao nhiêu tiền vốn ban đầu ạ
PS: em có thẻ vietcombank liên kết với baokim,có cái nào trả lương qua bảo kim không ạ

Em Newbie xin hỏi là cái nè chỉ trả qua paypal được thôi ạ, paypal thì em có nhưng chưa kích hoạt credit card hay master card gì cả vì em chưa có, em muốn biết làm sao để có cái thẻ ý ạ, mất bao nhiêu tiền vốn ban đầu ạ
PS: em có thẻ vietcombank liên kết với baokim,có cái nào trả lương qua bảo kim không ạ
Bạn dùng Perfect Money ấy...Còn thẻ thì bạn có thể đăng kí thẻ VISA PREPAID của ACB (miễn phí) để verify paypal...

Bạn dùng Perfect Money ấy...Còn thẻ thì bạn có thể đăng kí thẻ VISA PREPAID của ACB (miễn phí) để verify paypal...
Miễn phí là miễn phí tạo thẻ nhưng vẫn phải mất tầm 100k để nạp tiền vào duy trì tài khoản đúng không anh

Miễn phí là miễn phí tạo thẻ nhưng vẫn phải mất tầm 100k để nạp tiền vào duy trì tài khoản đúng không anh
k cần very cũng vẫn chuyển và nhận được mà.
hơn nữa dùng pp làm gì. chỉ khi nào nhiều tiền mới lên dùng thôi vì phí 1 lần chuyển là 60k rồi. lại mất mấy ngày tùy ngân hàng nữa.
dùng PM là đơn giản và nhanh nhất.

Forum mình có seller nào bán tool xiao ko vậy.

rule tăng tỷ lệ nghich với rate rồi :)
thấy bên GGS có thằng khoe dự án mới 1$/1k code ngắn ngư GGS mà hỏi k nói là dự án nào .
k biết là lừa tình hay sạm l0n đây

Dự án nào mà nghe Hot thế bác :oops:

rule tăng tỷ lệ nghich với rate rồi :)
thấy bên GGS có thằng khoe dự án mới 1$/1k code ngắn ngư GGS mà hỏi k nói là dự án nào .
k biết là lừa tình hay sạm l0n đây
chắc lại lừa tình thôi!h làm j có dự án nào như thế nữa,có thì đã ầm ầm hết lên rồi! :oops:

Soft vina tình trạng dự án qlink

Soft vina tình trạng dự án qlink
:D. vina trụ được đúng 1 tháng :D
giờ dùng cái này đi đảm bảo ok luôn.
http://www.mediafire.com/?8nc6qdfb5gtm89n
nhiều dự án lắm.
lúc start thì bỏ dấu tích show 2 image. để nó hiện 1 ô thôi.
gõ thử 2 ngày rồi mới dám poss lên đấy.
đảm bảo qlink k bị lỗi gì hết. mega cũng tạm được.
nhược điểm nó hơi bé lên nhìn khó tý. :D
giờ k chiến qlink nữa lên cũng chẳng mặn mà gì
cái soff này free 100%. bạn nào k có tiền mua xuan duc có thể chiến tạm. vì nhiều dự án mà

chắc lại lừa tình thôi!h làm j có dự án nào như thế nữa,có thì đã ầm ầm hết lên rồi! :oops:
thế mới bảo lừa tình , nếu như có dự án mới . thì đã đua nhau tuyển ref rồi.
làm đéo gì đến lượt mấy thằng member dìm hàng làm của riêng.
nghe nó nói mà đéo biết ngượng luôn

:D. vina trụ được đúng 1 tháng :D
giờ dùng cái này đi đảm bảo ok luôn.
http://www.mediafire.com/?8nc6qdfb5gtm89n
nhiều dự án lắm.
lúc start thì bỏ dấu tích show 2 image. để nó hiện 1 ô thôi.
gõ thử 2 ngày rồi mới dám poss lên đấy.
đảm bảo qlink k bị lỗi gì hết. mega cũng tạm được.
nhược điểm nó hơi bé lên nhìn khó tý. :D
giờ k chiến qlink nữa lên cũng chẳng mặn mà gì
cái soff này free 100%. bạn nào k có tiền mua xuan duc có thể chiến tạm. vì nhiều dự án mà

Mình biết soft này...mình cũng test thử >2 ngày...qlink không có code 5,7s gì cả. Không bị supended vì dùng 2 nick or dùng phần mềm thứ ba. Mỗi tội là cái khung làm việc của soft nhỏ quá...làm đau mắt lắm. @@. và cũng không thể tăng kích thước khung làm việc lên được.
PS: link die rồi hoanvan ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week