[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
tien ve chua mấy bác ????của em chưa về ?

Trong trang qlink group nó để chữ Paid to supervisor rồi để số ở dưới là ji mấy anh chị? làm lúc nào là rate cao nhất ạh

Trong trang qlink group nó để chữ Paid to supervisor rồi để số ở dưới là ji mấy anh chị? làm lúc nào là rate cao nhất ạh
À, đó là số tiền mà ID con đó làm được trong tuần và nó đã trả cho chủ Panel từng đó tiền đó cậu. Rate từ 2h -7h sáng là cao nhất

À, đó là số tiền mà ID con đó làm được trong tuần và nó đã trả cho chủ Panel từng đó tiền đó cậu. Rate từ 2h -7h sáng là cao nhất
Tại mình làm qua 1 cty trung gian nữa, vậy số lương mình nhân dc ko phải số đó hả bạn

Tại mình làm qua 1 cty trung gian nữa, vậy số lương mình nhân dc ko phải số đó hả bạn
Đó chính là số lương mà bạn đã gõ được. Còn việc chủ group của bạn đã thống nhất % với bạn là bao nhiêu thì mình k biết. Bạn nhìn vào số tiền đó rồi xem chủ của bạn trả cho bạn bao nhiêu là biết ngay chủ của bạn lấy bao nhiêu % từ số $ bạn làm được mà

• Like
Reactions: Tea
bạn này đang làm cho mình đúng không? bạn tên là gì nhỉ. mình có chụp ảnh tài khoản quản lý của mình để bạn đối chiếu trong bảng lương. bạn có thể kiểm tra. số $ mình thanh toán cho bạn chính là số $ đã nhận được từ qlink. chỉ khác khi quy ra vnđ giữa các chủ group thôi

PM vẫn chưa thấy gì. có hot nữa đâu mà vẫn pay chậm nhỉ ?

PM vẫn chưa thấy gì. có hot nữa đâu mà vẫn pay chậm nhỉ ?
Tình hình là chắc em nó đang chờ verify account để giảm fee chuyển đi ấy mà. Chứ giờ unver nó tính phí 1.99%. Phí đó em nó vỡ nợ.:p

Tình hình là chắc em nó đang chờ verify account để giảm fee chuyển đi ấy mà. Chứ giờ unver nó tính phí 1.99%. Phí đó em nó vỡ nợ.:p
mong là đừng scam là được. mà sao cả mega và qlink cùng delay nhỉ.

mong là đừng scam là được. mà sao cả mega và qlink cùng delay nhỉ.
Qlink chơi đẹp lắm, đây ko phải lần đầu mà. Nên cậu cứ yên tâm. Mà Qlink và Mega hình như là anh em song sinh đó. Lần nào chẳng vậy, bị thế nào là cả 2 cùng bị mà.

mọi người cho hỏi có cần đánh acc chủ ko :D khi bị ban thì trên 800 code nó có pay ko :D
vấn đề cũ! ko nên đánh acc chủ! tùy loại ban như nào thì nó mới pay hay ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week