[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi hiện h` soft xd gõ qlink được không ạ, và nên mua loại 1 khung hay 2 khung ạ thanks all
xài tốt nhé ! tớ đang xài xd 2 khung :D

ai hướng dẫn cho mình một ít được không? yh: haingan2222

mình đọc rồi có thắc mắc nên mình muốn hỏi thêm về tools, đk ...

mới vừa rồi mình gõ XD bị ban nên chuyển sang Weiwei làm tốt, mà nhân tiện cho mình hỏi là bao lâu thì bọn Qlink pay vậy ? từ thứ sáu nó tổng kết mà bây h tiền chưa về, mình gõ 2 ID mỗi ID 900 code vậy mà khi tổng kết nó ghi số code làm dc tuần trước 0 thế là thế nào ? :|

mình có thắc mắc là sao mọi người phải lập nhiều acc làm gì? chơi 1 acc thôi là dc rồi
ai trả lời giúp với

Gõ sao cho đúng z m.n hôm nay e thấy gõ ko sai mà nó để sai còn nh hơn đúng nữa. ko biết có bị gì ko nữa

ai có bảng rate share em với
ribuim

của bạn đây

vậy giờ mình lập nhiều acc mà cùng pm dc ko cậu?
Cậu ơi, mọi người đang nói đến vấn đề lập nhiều acc con trong ID chủ chứ ko phải lập nhiều acc chủ nhé? 1 ID chủ và hàng trăm ID con và tất cả $ của ID con sẽ về ID chủ hết mà.... Chứ lập nhiều ID chủ làm chi.....

Cậu ơi, mọi người đang nói đến vấn đề lập nhiều acc con trong ID chủ chứ ko phải lập nhiều acc chủ nhé? 1 ID chủ và hàng trăm ID con và tất cả $ của ID con sẽ về ID chủ hết mà.... Chứ lập nhiều ID chủ làm chi.....

Nếu bạn gõ 10k code một tuần chẳng hạn, 10k code cho một id mà đến sáng t6 id đó bị banned thì bạn chỉ có ăn khoai lang thôi nhé. còn bạn gõ nhiều id, 10k code đó rãi đều cho 10id chẳng hạn, nếu có xui xẻo bị banned thì chỉ bị 2-3id là cùng vậy tổn thất và rủi ro của bạn sẽ bớt đi phần nào đúng ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week