[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
mẹ nó lại điên rồi bà con ơi, từ hôm qua tới giờ bị ban vĩnh viễn 3 id con rồi, bị lag nên out ra, log vào lại thế là ban.

sao hôm nay nó cứ báo gõ sai thế nhỉ bình thường mình gõ chỉ sai tầm 2-3% sao hôm nay sai tới hơn 8% rồi :confused: là do soft hay qlink nhỉ
chẳng biết có bị ban không nữa o_O

sao hôm nay nó cứ báo gõ sai thế nhỉ bình thường mình gõ chỉ sai tầm 2-3% sao hôm nay sai tới hơn 8% rồi :confused: là do soft hay qlink nhỉ
chẳng biết có bị ban không nữa o_O
công nhận là hôm nay gõ sai nhiều quá

đệch mịa ! nay gõ XD bị ban 2 acc rồi ! ko biết các bác xài weiwei thế nào ? có vẻ qlink lại sồn sồn rồi

đậu má ! tiếp tục 1 acc nữa! có biến rồi ! thăng ql sôn sồn vl!

dung xd chỉ gõ 1 luc 4 acc thì ko sao ! 5 acc là 1 acc bị ban luôn :(

Ăn banned 1id là may rồi đó. Bạn nghĩ sao QG cho có 15s/id mà bạn gõ 1 lần tới 5ids.
Đâu có khi nào 5ids mà nó ra capt lần lượt lần lượt để chờ bạn gõ. Đôi khi nó ra 1 cái ào, bạn gõ nhanh lắm cũng 4s/id. Thì tự dưng tới id thứ 5 bạn bị LỐ 15s. Nên ăn banned là phải rồi.

Cho mình hỏi các bạn một câu hơi ngu. Cụ thể là mình đã đánh được 1 nick hơn 800, mình vào chỗ thanh toán chỉ thấy báo " no found".Đáng nhẽ ra nó phải hiện khoản thanh toán của mình chứ. Mình mới làm qlink nên không hiểu.Các bạn có kinh nghiệm chỉ bảo mình nhé. Thanks

Cho mình hỏi các bạn một câu hơi ngu. Cụ thể là mình đã đánh được 1 nick hơn 800, mình vào chỗ thanh toán chỉ thấy báo " no found".Đáng nhẽ ra nó phải hiện khoản thanh toán của mình chứ. Mình mới làm qlink nên không hiểu.Các bạn có kinh nghiệm chỉ bảo mình nhé. Thanks
cuối tuần vào thứ 7 nó mới có payment bạn ak

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week