[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
mình đã bỏ weiwei vì điều đó ! nó thiên về 1 bên ! bên đó gõ mệt gần chết :p ra code ầm ầm ! chịu ko nổi ! xin kiếu weiwei :D toàn hiện thiên về bên trái :D
thế giờ bạn dùng soft gì đánh qlink thế ?:)

PM đã về, còn $ tuần trước không thấy trả bù, payal không thấy, mất $ luôn sao..?Không chơi đăng ký paypal với thằng này nữa...bằng hữu nào biết kiện ai cho vấn đề này không?

mình cũng mua soft XD nhưng đánh khoảng lên 500code là ban lỗi abose @@ bạn không bị hả :eek:
ko vẫn bt mà tớ xài 4 acc thôi :D gõ 5 acc là dính liền với gõ sáng t6 cũng dính

zậy hả gõ 4 acc thì speed sao nhanh đc hè :D mình toàn gõ 6acc là ban liền :(
ban là phải ! 4 acc còn dễ dính nữa mà ! 4 acc cũng đc rồi speed 24-27 ! 6 acc gõ ko kịp dính ngay! soft xd hiện time hơi chậm nen dễdinshh lắm

sao thấy mọi người chê soft weiwei zị ta, theo mình nhận xét thì làm tốt mà. mình chưa bị ban vì lí do vớ vẩn nào cả chỉ vài lần bị ban 10 phút do lơ là, load cũng khá là tốt, mình thường làm 3~ tiếng thường là từ 3h45-6h45. tuần cũng đc 11-12$

bạn ơi cho mình hỏi qlink có thể làm nhiều tài khoản một lúc được không ? Và nếu muôn làm thì có thể tạo nhiều cái với 1 mail hay là phải lấy nhiều mail làm ? Mình dùng paypal vậy khi mà làm nhiều tài khoản chẳng lẻ phải có bấy nhiêu cái paypal hay sao @@

bạn ơi cho mình hỏi qlink có thể làm nhiều tài khoản một lúc được không ? Và nếu muôn làm thì có thể tạo nhiều cái với 1 mail hay là phải lấy nhiều mail làm ? Mình dùng paypal vậy khi mà làm nhiều tài khoản chẳng lẻ phải có bấy nhiêu cái paypal hay sao @@
cách đơn giản nhất là tạo panlel
tạo 1 acc chính..
rồi zo acc chính tạo acc con..
chỉ cần 1 maill cho tất cả..
$ làm đuợc thì + zô acc chỉnh rồi

cách đơn giản nhất là tạo panlel
tạo 1 acc chính..
rồi zo acc chính tạo acc con..
chỉ cần 1 maill cho tất cả..
$ làm đuợc thì + zô acc chỉnh rồi
Vậy bạn ơi cho mình hỏi ngu luôn là làm sao để tạo panel vậy -_- , xin lỗi vì mình mới vo mmo nên khong biết :(

lạy mấy thánh rate thế với ban acc mà vẫn gõ được ,Ko ai gõ xem nó có đường làm ăn ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week