[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
sao QLink đánh tấm 11h tối là bị đơ ko ra code, mình dùng soft XuanDuc, có ai bị giốgg mìhh ko??
dùng xd làm qlink có mà bị ban cả dàn.:D. qlink chỉ có weiwei và vinateam thôi:)

Làm xđ có baned acc nầu đâu? @@
Có khi nào cách gõ của cậu có vấn đề gì ko?
oh thế qlink hết bão rồi ak mod. khoảng tháng trước thôi chỉ có 2 soft đó làm được. nên mình không biết tình hình giờ ra sao

oh thế qlink hết bão rồi ak mod. khoảng tháng trước thôi chỉ có 2 soft đó làm được. nên mình không biết tình hình giờ ra sao
XĐ chỉ có mõi cái tội là log acc lên, bùn bùn là nó block 1 acc 10" thôi! Còn baned thì chưa gặp! Dạo này ít người làm load cũng khá mượt!

hiện tại mình có 1 acc 3k code nhưng bị banned vv cho hỏi có cách nào gỡ ban vv ko và bị baned vv thế thì có dc paid ko ?

giờ để hạn chế bị ban mất hết code thế thì mình tạo nhiều acc và đánh khi nào đủ 1k code rồi chuyển các acc khác có dc ko các bác ?

Last edited:
hiện tại mình có 1 acc 3k code nhưng bị banned vv cho hỏi có cách nào gỡ ban vv ko và bị baned vv thế thì có dc paid ko ?

giờ để hạn chế bị ban mất hết code thế thì mình tạo nhiều acc và đánh khi nào đủ 1k code rồi chuyển các acc khác có dc ko các bác ?
Ngày trước nó vẫn trả ko biết bây giờ thế nào. Mỗi acc gõ đủ 800 code thì tạo acc khác gõ, mình toàn làm thế.

mấy bác cho em hỏi nick này là acc con nó tự động pay vào tài khoản acc chủ phải ko

có soft nào mới ko mọi ng, dạo này hay bị ban 10', stop giữa chừng quớ. đang xài weiwei ak.

có soft nào mới ko mọi ng, dạo này hay bị ban 10', stop giữa chừng quớ. đang xài weiwei ak.
tốt nhất bạn bỏ ra 0.5$ mua soft của bác XD đi , tools việt , lại load ngon nhìn rõ nữa bác à , chơi weiwei gần hết 5s nhìn chớp đau mắt lớm :D

tốt nhất bạn bỏ ra 0.5$ mua soft của bác XD đi , tools việt , lại load ngon nhìn rõ nữa bác à , chơi weiwei gần hết 5s nhìn chớp đau mắt lớm :D
soft bác xd có làm đc dự án khác luôn hông :)

các bạn cho mình hỏi mình nghe nói dùng soft của Qlink mở 2 line 1 lúc thì dùng auto hot key để chuyển tap nhưng mình lại ko bít cách dùng auto hot key bạn nào có code chuyển tap của auto hot key cho mình xin đc ko? Cảm ơn.

các bạn cho mình hỏi mình nghe nói dùng soft của Qlink mở 2 line 1 lúc thì dùng auto hot key để chuyển tap nhưng mình lại ko bít cách dùng auto hot key bạn nào có code chuyển tap của auto hot key cho mình xin đc ko? Cảm ơn.
ý bạn nói là file chuyển tab sau khi enter phải k.
http://www.fshare.vn/file/EHDYLRXF4B/
cái này là tool chuyển tab sau khi bạn enter nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786