[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
[Help]
1.mình mới bị band 3 acc lỗi là "...misuse " còn lại 1 acc không bị gì, cho mình hỏi không biết lỗi này là do sai nhiều hay sao vậy?, mình gõ 98% right
2.tạo acc con mới có cách nào hiệu quả để tránh band không ?, có cậu nói không đc load thêm acc lúc gõ ->ok mình sẽ thử (có lúc cũng add thêm lúc gõ khi tốc chậm quá.)
3.còn cái nữa giờ cái panel của mình tạo thêm tối đa bao nhiêu acc (có xóa dc acc cũ ko?) hiện là đc 7 acc rồi band hết chỉ còn 1 thằng lúc trước lỗi booby-traps giờ thì misuse không biết có phải do soft xd ko?

Thích tạo bao nhiêu cũng được. Acc nào bị ban thì nó giữ lại, acc con không gõ trong 4 tuần nó tự xoá, mình không tự xoá được.

[Help]
1.mình mới bị band 3 acc lỗi là "...misuse " còn lại 1 acc không bị gì, cho mình hỏi không biết lỗi này là do sai nhiều hay sao vậy?, mình gõ 98% right
2.tạo acc con mới có cách nào hiệu quả để tránh band không ?, có cậu nói không đc load thêm acc lúc gõ ->ok mình sẽ thử (có lúc cũng add thêm lúc gõ khi tốc chậm quá.)
3.còn cái nữa giờ cái panel của mình tạo thêm tối đa bao nhiêu acc (có xóa dc acc cũ ko?) hiện là đc 7 acc rồi band hết chỉ còn 1 thằng lúc trước lỗi booby-traps giờ thì misuse không biết có phải do soft xd ko?
1. ko bit
2. Vấn đề này mình có kinh nghiệm như sau:
Đối với qlink thì ko nên log thêm acc khi đang làm, kể cả pause rồi log thêm. mình để ý mỗi lần log thêm thì các acc đang làm rất dễ ăn ban hoặc warning. Để tránh vấn đề này thì chỉ nên log acc 1 lần và làm liên tục. server của qlink mình thấy khá ổn đinh, và tốc độ load như sau:
Từ 12-7h sáng: 4-5id cho speed 20-24
Từ 7h sáng - 12h đêm: 6id cho speed 20-24
Tùy thời điểm nào mà log acc 1 lần thôi, trong lúc làm mỏi tay thì pause 5 -10 phut rồi làm tiếp thoải mái.
3. Theo mình biết 1id chủ có thể tạo thoải mái acc con.

1. ko bit
2. Vấn đề này mình có kinh nghiệm như sau:
Đối với qlink thì ko nên log thêm acc khi đang làm, kể cả pause rồi log thêm. mình để ý mỗi lần log thêm thì các acc đang làm rất dễ ăn ban hoặc warning. Để tránh vấn đề này thì chỉ nên log acc 1 lần và làm liên tục. server của qlink mình thấy khá ổn đinh, và tốc độ load như sau:
Từ 12-7h sáng: 4-5id cho speed 20-24
Từ 7h sáng - 12h đêm: 6id cho speed 20-24
Tùy thời điểm nào mà log acc 1 lần thôi, trong lúc làm mỏi tay thì pause 5 -10 phut rồi làm tiếp thoải mái.
3. Theo mình biết 1id chủ có thể tạo thoải mái acc con.
thanks very much

sáng nay log 6acc, mà code nó ra như điên, gõ sp22 mà ko kịp:eek:, gõ bậy với time out một đống lun:confused: mà may sao hok bị ban acc nào, lết miết 6acc cũng quaa 800code cái out ngay và luôn.

nhìn cái rate nản vật ra :( nát quá rồi :(

• Like
Reactions: dts
nhìn cái rate nản vật ra :( nát quá rồi :(
Captcha tiêu tàn rồi pác ơi..! Mega thì k load..QL thì rate thấp tè..Kolo còn thấp hơn..
Captchatyper thì ăn gian code trắng trợn..Pix thì ra rules mới tình hình căng thẳng vô cùng :( Dẹp là vừa..

Captcha tiêu tàn rồi pác ơi..! Mega thì k load..QL thì rate thấp tè..Kolo còn thấp hơn..
Captchatyper thì ăn gian code trắng trợn..Pix thì ra rules mới tình hình căng thẳng vô cùng :( Dẹp là vừa..
pix ra rules gì thế

sac rules này lâu lắm rồi tưởng cái gì hết hồn :))
Mìh cũng mún làm pix mà thôi nghĩ lại nhìu thứ qá..vs lại captcha giờ nát rồi..chuyển nghề thôi :(

Có vài thắc mắc mình muốn hỏi:
- Hiện tại mình đang dùng soft weiwei chỉ mới load 1 lần 2 acc, vậy có thể load hơn được không?
- Dùng soft XD thì có thể load 1 lần tối đa bao nhiêu acc?
- Tốc độ của weiwei và XD thì cái nào nhanh hơn? ( Tính ban ngày vì mình ít làm ban đêm )
Thanks trước :)

Có vài thắc mắc mình muốn hỏi:
- Hiện tại mình đang dùng soft weiwei chỉ mới load 1 lần 2 acc, vậy có thể load hơn được không?
- Dùng soft XD thì có thể load 1 lần tối đa bao nhiêu acc?
- Tốc độ của weiwei và XD thì cái nào nhanh hơn? ( Tính ban ngày vì mình ít làm ban đêm )
Thanks trước :)
Acc load thoải mái, chỉ sợ gõ ko kịp :confused:
Ban ngày thì load 4-6 acc là full speed từ 20-24

soft xd có chế độ antitimeout thì phải, cứ timeout liên tục 5 lần là nó tự pause thì phải.
soft QL làm gì có pác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week