[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Đỡ hơn mình 6$ ra đi đang chuyển nghề sang pix :D Giờ gõ còn bị ban nữa không cậu :confused:
CÒN CHỨ CẬU ! SỒN SỒN LÀ NÓ BAN THÔI ! BÀ MỊA NÓ RA :mad: ! MEGA RATE NGON MA KICH OUT HOAI CUNG BỊ BAN !

mới quay lại qlink, cho mình hỏi sao không thấy cái chỗ tính xem mình đc bao nhiêu tiền mà chỉ còn tính gõ được bao nhiêu từ nhỉ. nhớ lần trước gõ thì có tính đc bao nhiêu $ mà

hôm nay qlink lại giở chứng, log vào toàn bị suspend, log 3 lần bị 3 lần ghê quá ko dám log nữa Zzz

hôm nay vẫn chưa có tiền, đầu năm mà thằng qlink này nó scam rồi ah

đầu năm ko lĩ xì mà còn ko trả lương nữa :-s

Qlink xem ra sắp chết rồi.... mọi người đình công đi

Qlink xem ra sắp chết rồi.... mọi người đình công đi
Nó tồn tại còn lâu lắm bạn ạ, Chết thì không chết được, cùng lắm là ngáp ngoải thôi:)

nó k chết nhưng load cực kì chậm, baned vô tội vạ. chán lắm
Uk qlink vốn là như vậy mà, vì thế nên nó load cũng được không châm lắm đâu bạn. Nên làm bằng phần mềm XUAN DUC sẽ ít bị khóa hơn một chút.:)

Uk qlink vốn là như vậy mà, vì thế nên nó load cũng được không châm lắm đâu bạn. Nên làm bằng phần mềm XUAN DUC sẽ ít bị khóa hơn một chút.:)
từ 22 tháng chạp đến giờ chưa biết tình hình thế nào ! nghe các bác nói mà nghe nản thế ? định sớm mai cạp xíu kiếm tí tiền :D

từ 22 tháng chạp đến giờ chưa biết tình hình thế nào ! nghe các bác nói mà nghe nản thế ? định sớm mai cạp xíu kiếm tí tiền :D
Thực ra so với trước kia thì giờ qlink cũng load tốt hơn mà bạn, chỉ có điều tình hình khóa ID thì vẫn không được cải thiện, hiện tại rate nó cũng đang ở mức tốt nhất rồi mà, thôi cố lên. Cứ làm mỗi ID 800 điểm thì chuyển sang làm ID khác nhé, cho an toàn.:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,655
174,945
Latest member
zcasa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back