[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Có nghĩa mình tạo nhiều acc nhỏ trong acc hính nhưng mình không được làm acc chính mà chỉ làm acc con hả... tài lười đi tạo thêm acc.. đánh bạn cho đỡ mất cộng tạo ac
Đánh captcha còn lười. banned acc chính mất hết tiền hả

SAo the nay` chua duoc thanh toan` a

có vẻ như PM hiếm hay sao mà qlink pay chậm thế hôm nay T3 rồi

cũng đang lo ! hôm nay T4 rồi chưa thấy cắc nào về ! tuần này đã có 5 acc đc 1kcode /1acc haizz có nên gõ tiếp nưa xko đây

cũng đang lo ! hôm nay T4 rồi chưa thấy cắc nào về ! tuần này đã có 5 acc đc 1kcode /1acc haizz có nên gõ tiếp nưa xko đây
Tuần này ko có gõ, đang chơi kolo ăn bonus. Nói vậy thôi chứ thằng này uy tín lắm, chủ yếu pay chậm sốt cả ruột, cầu nó gộp vào tuần này lun, chứ đừng dời vào tuần kế tiếp nữa :(

Tuần này ko có gõ, đang chơi kolo ăn bonus. Nói vậy thôi chứ thằng này uy tín lắm, chủ yếu pay chậm sốt cả ruột, cầu nó gộp vào tuần này lun, chứ đừng dời vào tuần kế tiếp nữa :(
đứng nói nó uy tín với tớ ! nó scam tớ 1 tuần rồi :( nó pay gộp lần nào ko thì tớ chưa biết!

mà thím chơi kolo = soft j thế share miếng nào :D

kolo gõ tool j ngon vậy bạn/

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week