[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Các bác cho em hỏi t5 vừa rồi em đánh dc 0.86$ nhưng giờ nó chỉ pay có 0.62$ là sao vậy??? Em mới chơi Captcha nên chưa rõ liệu nó trả thiếu hay ko nữa :binhsua10:

Các bác cho em hỏi t5 vừa rồi em đánh dc 0.86$ nhưng giờ nó chỉ pay có 0.62$ là sao vậy??? Em mới chơi Captcha nên chưa rõ liệu nó trả thiếu hay ko nữa :binhsua10:
do lúc bạn đánh rate mặc định là 0.75 nhân với sô code. Khi tổng kết nó mới tính đúng rate giờ bạn làm thấp hơn 0.75 nên tiền nó ít hơn

Tiền tuần 13/6 - 20/6, nó trả bác chưa ? Mấy hôm nay bác mail nó có trả lời không bác ?

- - - Updated - - -

Đợi cả tuần qua rồi bác ạ, hic :(
Mail nó cũng không trả lời nữa, không biết nó đang trốn tránh trách nhiệm hay sao đây !

mình chưa có paysheet, cũng chưa nhận đc pay luôn, mail hoài ko thấy động tĩnh gì

Vân đề này chắc bác phải xem trong PS của nó cho chính xác :)

Thanks các bác, trc giờ em toàn xem phần Detail and Stats tưởng nó đúng số trong đấy nhưng ai dè :(

mình chưa có paysheet, cũng chưa nhận đc pay luôn, mail hoài ko thấy động tĩnh gì

Bó tay Qlink này. Không biết từ trước giờ có ai bị tình trạng chưa trả tiền như thế này ko nhỉ ? Rồi cuối cùng nó có trả tiền không ?

cho mình hỏi có ai nhận tiền từ Qlink bằng PP sau đó ex trực tiếp về ngân hàng việt nam mà gặp trục trặc gì ko vậy.đang tính làm cái visa pay PP cho nhanh :)

bên Qlink dễ bị ban quá các bác ơi, em gõ bt mà bị ban hoài,
có cách nào unban ko mấy bác,
em mới qua qlink

bên Qlink dễ bị ban quá các bác ơi, em gõ bt mà bị ban hoài,
có cách nào unban ko mấy bác,
em mới qua qlink

Hình như là không có bác à. Mail đòi tiền nó còn chưa trả, nó banned được ID con thì nó banned, banned 1 ID cũng ăn được $ của mình rồi.

cho mình hỏi có ai nhận tiền từ Qlink bằng PP sau đó ex trực tiếp về ngân hàng việt nam mà gặp trục trặc gì ko vậy.đang tính làm cái visa pay PP cho nhanh :)

Theo tình hình giá PM hiện nay như vậy, thì bác làm cái Visa để with về Việt Nam là ngon nhất.

Trên 800 codes cũng ko dc lun hả bác

Thường là không đó bác, nhưng có những khi nó hứng thì nó pay, nhưng nó hứng rất ít. Vì nó ăn được của mình bao nhiêu là nó ăn, chứ nó đâu có nhả !

sao Qlink nó bỏ mục thay đổi cổng thanh toán rồi?ae log acc thử coi nào

Bác chuyển sang giao diện English thì mục đổi Payment mới đổi được bác à.

ôi đệch ! PP thì về mà PM chả thấy đâu !buồn ghê :((

cứ từ từ nó cũng pay thôi nhận qua paypal rút về atm cũng mất 3 ngày còn đi bán thì hỡi ôi cạm bẫy lừa lọc lắm kẻ gian mất acc lúc nào ko biết :d

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week