[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.

myhuyen

Hero
Reactions
789
MR
1.350
Follow me on Facebook
Comfirm là soft xđ load nhanh hơn soft bubu, mới test xong bubu 6 acc speed 28.5, xđ log 5 acc vừa đánh 1 acc bị ban luôn => 4 acc speed 30. xđ load ngon mà lúc đánh hay bị đơ xong log lại là bị ban @@

Khổ tâm các bạn trẻ quá. Để đi ra chợ Bến thành, thay vì xuất phát từ 1 chỗ, 1 người ngoắc chiếc 27 để đi, 1 người ngoắc chiếc 54 để đi rồi kêu: ôi! sao mà tôi tới sớm, còn anh tới muộn.

PM vẫn chưa dìa, chắc phải sang tới thứ 4 thôi :binhsua38:

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000

bachua1

Senior
Reactions
92
MR
0.000
:binhsua28::binhsua28:
Ban đầu thì tui cũng chỉ như cậu, chăm chỉ luyện tập cỡ 1 tháng là ok ngay..tùy vào tâm trạng mà gõ nhanh gõ chậm nữa đấy
Phải luôn để tinh thần thoải mái..mà rate thấp vãi tè thoải với mái cm gì ở đây nữa :( :binhsua10:

- - - Updated - - -

Hôm nào ta làm cái clip up chạy soft XĐ đánh speed 40 cho các bạn trẻ xem =)) tầm cỡ 10-15p là sẽ có acc ra đi :binhsua146:

Reactions
6
MR
0.000
Comfirm là soft xđ load nhanh hơn soft bubu, mới test xong bubu 6 acc speed 28.5, xđ log 5 acc vừa đánh 1 acc bị ban luôn => 4 acc speed 30. xđ load ngon mà lúc đánh hay bị đơ xong log lại là bị ban @@

Chuẩn rồi.

Soft Xđ thì speed nhanh hơn nhưng mà dễ bị ăn ban lắm, mình gõ bubu thì ngày này qua tháng nọ ko ăn ban cái nào :D có cái lâu lâu hay bị đứng capt

Mà đờ mờ qlink rate đã thấp hôm nay còn giảm rate à :| Vl

Reactions
292
MR
0.002
Qlink có phải gõ chữ HOA ko các bác? Em gõ phân biệt hoa thường chậm quá:binhsua28:. Bên Mega gõ thường hết cũng đc nhưng dạo này tình hình load tệ quá.

JumPer

Senior
Reactions
143
MR
0.000
Qlink có phải gõ chữ HOA ko các bác? Em gõ phân biệt hoa thường chậm quá:binhsua28:. Bên Mega gõ thường hết cũng đc nhưng dạo này tình hình load tệ quá.
gõ tẹt ga nhé bạn , ko lo cấm gì hết gõ chử với số thôi :binhsua37:

- - - Updated - - -

tiền đã về haha . đi ngủ mai lấy sức chiến tiếp :binhsua31:
Received Payment xxx USD from account U2721100. Memo: API Payment. Qlinkgroup Payment.

Last edited by a moderator:

SunAngel

Senior
Reactions
255
MR
0.000
hỏi bí quyết cái ^^ ~ ko hiểu sao mình gõ qlink, 1 lúc là bị ban acc 10p có, vĩnh viễn có _ __|| trong khi gõ đàng hoàng >.< ~ có ai share tý kinh nghiệm để ko bị banned ko? chứ làm 6-7 acc, mà bị banned hết, còn dc 2-3 acc đủ minpay T_T

buitrungnhan

Senior
Reactions
135
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Em cũng thế

hỏi bí quyết cái ^^ ~ ko hiểu sao mình gõ qlink, 1 lúc là bị ban acc 10p có, vĩnh viễn có _ __|| trong khi gõ đàng hoàng >.< ~ có ai share tý kinh nghiệm để ko bị banned ko? chứ làm 6-7 acc, mà bị banned hết, còn dc 2-3 acc đủ minpay T_T

Em mới chuyển từ kolo sang Qlink làm dc vài ngày ^^ nói chung cũng bị như thế , cách khắc phục của mình là tạo nhiều theo khả năng đánh , ví dụ em khả năng chỉ đánh 1 lần 3 acc ko miss thì tạo lần 12 acc ~ ~ , cái nào bị khóa 10p thì chuyển sang cái kia đánh , tránh nhiều lần banned acc , acc nào cũng đủ tầm 1k code là dc chuyển tiền rùi :D còn banned vĩnh viễn thì em bị 1 acc 3 $ với lí do rất nhảm thế này : Em nhận một code có nội dung
- are you a human : trả lời là yes " bị khóa 10p "
xong vào đánh lại 1 lúc nó hiện 1 dòng code :
- Hơ about that : trả lời normal chả hỉu sao nó banned lun :"((

- - - Updated - - -

Em mới chuyển từ kolo sang Qlink làm dc vài ngày ^^ nói chung cũng bị như thế , cách khắc phục của mình là tạo nhiều theo khả năng đánh , ví dụ em khả năng chỉ đánh 1 lần 3 acc ko miss thì tạo lần 12 acc ~ ~ , cái nào bị khóa 10p thì chuyển sang cái kia đánh , tránh nhiều lần banned acc , acc nào cũng đủ tầm 1k code là dc chuyển tiền rùi :D còn banned vĩnh viễn thì em bị 1 acc 3 $ với lí do rất nhảm thế này : Em nhận một code có nội dung

- - - Updated - - -

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member