[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
:binhsua156: Đi tong 3 ID của tui rùi, ban ko thương tiếc thế hả trời??? :binhsua23:

Mấy bác cho hỏi

em gõ từ 12h đêm đến 7 h sáng trên soft bubu tính ra thời gian làm việc ghi trên đó có 5 tiếng hà thì dc 3.5 đến 4$/ ngày ~ ~ có bác nào gõ 5 ~ 10 $ dc ko " ko tính thời gian làm " cho em có động lực đưa nó lên làm công việc " ko bán thời gian với " tốc gõ xuất thần của em lâu lâu là 19 và nước rút có khi 10 phút 200 cap bình thường chỉ có 14 vs 15 thui gõ 4 id

có cách nào đánh cho nhanh hơn k nhỉ ~ ~ em toàn gõ 4 ngón

em gõ từ 12h đêm đến 7 h sáng trên soft bubu tính ra thời gian làm việc ghi trên đó có 5 tiếng hà thì dc 3.5 đến 4$/ ngày ~ ~ có bác nào gõ 5 ~ 10 $ dc ko " ko tính thời gian làm " cho em có động lực đưa nó lên làm công việc " ko bán thời gian với " tốc gõ xuất thần của em lâu lâu là 19 và nước rút có khi 10 phút 200 cap bình thường chỉ có 14 vs 15 thui gõ 4 id

gáng đi chú, $ còn tuỳ thuộc vào rate nữa

Mấy anh cho hỏi

chuyển tiền ở qlink như thế nào í nhỉ , em vào chuyển tiền ấn hoài mà hem dc kolo ấn phát là xong mà @@

chuyển tiền ở qlink như thế nào í nhỉ , em vào chuyển tiền ấn hoài mà hem dc kolo ấn phát là xong mà @@
qink 11h thứ 6 hàng tuần tự tổng kết và pay sau đó nha bạn :) tốc đọ pay còn chậm

có 2 ID qlink >550 code, cần bro nào nhận gõ thêm ~250 code nữa trước 11h cho đủ min, qlink thanh toán xin hậu tạ 0.5 PM :D. Pm yh: tnhm0103
ông này còn nợ mình 0.15$ cạp dùm cho đủ min pay tuần vừa rồi nhá ! có 0.15$ cũng scam ! nói thật nhé ! chẳng đáng bao nhiêu nhưng vì làm dùm ông mà t thọt mất 1 acc 500 code đấy ! đã thế mất công ! tiếc là tiếc cái công ấy ! đừng có vác cái mặt ấy vào topic này nữa

Công nhận mấy thánh siêng gõ cap ! em gõ có 100 mã thui mà nản toàn tập .:binhsua35:

12h tới 7h sáng thì mình kiếm đc 10$ khỏe rồi bạn , mình gõ 4 ngón speed 3x đây :binhsua144:

12h > 7h sáng 10$ ngon khỏe, mà nói thế thôi chứ đang gõ nửa chừng nản đó. Mình gõ đc 8K code/ ngày trong vòng 4 tiếng, speed 33~35 ; 8id nốt :3

12h > 7h sáng 10$ ngon khỏe, mà nói thế thôi chứ đang gõ nửa chừng nản đó. Mình gõ đc 8K code/ ngày trong vòng 4 tiếng, speed 33~35 ; 8id nốt :3
Kinh vãi nhỉ!:binhsua37:

Kinh Vãi..................

- - - Updated - - -

12h tới 7h sáng thì mình kiếm đc 10$ khỏe rồi bạn , mình gõ 4 ngón speed 3x đây :binhsua144:
4 ngón xì pít 3x kinh vãi :x

Nghĩ tay đi tắm trưa thôi, đang load tạm :)

Mình chỉ chơi 3 ngón thôi! Speed cũng cỡ 20! Cỡ nãy Qlink load chậm quá!

Pro là đây, 3 ngón speed 20 rồi, 9 ngón chắc speed 60 :binhsua44:

Kinh. Tuyệt kỹ nhất dương chỉ. ha ha ha

- - - Updated - - -

em quánh 10 ngón xuất quỷ nhập thần thì được 27 còn mấy thím 3 ngón 4 ngón mà xì pít 3x kinh quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week