[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
mấy thánh cho hỏi là qlink này có cần phải gõ phân biệt hoa thường không nhỉ :binhsua113:

Mình thì ko cần phân biệt hoa thường , 1000 code sai 20 30 j thôi

cậu cho hỏi là có 1 panel chủ, tạo thêm 1 vài id con trong đó, vậy mỗi id >800 code thì nó tự động pay về cái số PM của panel chủ chứ không cần phải đặt lệnh pay đúng k cậu .
À cho mình hỏi thêm là trong panel đó id chủ không gõ có được nhận thanh toán của các id con không cậu

cậu cho hỏi là có 1 panel chủ, tạo thêm 1 vài id con trong đó, vậy mỗi id >800 code thì nó tự động pay về cái số PM của panel chủ chứ không cần phải đặt lệnh pay đúng k cậu .
À cho mình hỏi thêm là trong panel đó id chủ không gõ có được nhận thanh toán của các id con không cậu
acc chủ vẫn nhận $ bình thường của các ID con mặc dù ko âần gõ nhé! mà ko nên gõ acc chủ vì nếu bị ban thì cả dàn ID con sẽ ko được thanh óoán vì vậy ko ai gõ ID chủ cả ! Qlink ưự reset vào 11h trưua thứ 6 hàng tuần và pay vào bắt đầu sáng ớm hôm sau ! có khi muộn hơn

Mình là newbie Qlink, cho mình hỏi là ID đang gõ đột nhiên ko load code nữa, out ra, lát sau log vào, nhiều lần như vậy có sao ko?
Nếu ko để ý mà cứ để nguyên trên soft có bị gì ko?

Mình là newbie Qlink, cho mình hỏi là ID đang gõ đột nhiên ko load code nữa, out ra, lát sau log vào, nhiều lần như vậy có sao ko?
chắc chỉ ra đảo chơi tí thôi:binhsua140:

Bác giống tui , gõ ưa bị đứng code , out ra zo lại ko sao đâu bác :binhsua144:

Mọi người cho mình hỏi là 2 tài khoản Qlink có thể dùng chung 1 PM ko? Ai thử rồi cho xin ý kiến cái. QL nó có chấp nhận như vậy ko? và nó có pay cho ko? thanks

mới làm lại qlink mà vào kiểm tra thì nó banned như thế này
Yes, on Fri Jun 14 10:32:30 2013
for ?
until Fri Jun 14 10:42:30 2013

Mọi người cho mình hỏi là 2 tài khoản Qlink có thể dùng chung 1 PM ko? Ai thử rồi cho xin ý kiến cái. QL nó có chấp nhận như vậy ko? và nó có pay cho ko? thanks

up lên cho ai trả lởi dùm. Tiện thể hỏi luôn ,bữa LR die có đổi 5 cái panel vào chung 1 acc PM , giờ không biết nó có pay cho

không. Bữa giờ nhảy dự án nên không theo dõi topic :dapdau:

up lên cho ai trả lởi dùm. Tiện thể hỏi luôn ,bữa LR die có đổi 5 cái panel vào chung 1 acc PM , giờ không biết nó có pay cho

một mình làm 5 p luôn ah :binhsua144:

Pay bình thường nhé bạn, 0.5$ nó cũng pay đủ.

Bắt đầu từ 11h trưa mới có. cứ từ từ chứ bác, làm gì mà nóng vội thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week