[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Trời thằng Qlink..cầu mong nó đừng update server nữa..tăng rate đc rồi :( ..nó mà update server là phải fix soft nữa :( mà bác tũn nghĩ hưu rồi :(( :binhsua09:
0.5$ soft xd mà tiếc gì bác , vừa bước chân zo mmo em tập làm captcha cũng làm = soft xd @@ chưa bao giờ đụng zo soft bubu

Haizz login lỗi rồi hic! Không biết khi nào mới hết! Từ khi bước vào captcha mình toàn xài bubu! Thấy cũng ổn! Nhờ nó mà đi lên được!

0.5$ soft xd mà tiếc gì bác , vừa bước chân zo mmo em tập làm captcha cũng làm = soft xd @@ chưa bao giờ đụng zo soft bubu
Tưởng tui chưa dùng qa à.tụi làm cả soft Vina, XD, Asian, soft nào cũng bị band lỗi re-cap hoặc body-trap, soft XD load nhanh thật nhưng làm 1 tí là acc đơ..acc đơ là hết chữa..check ra log lại nếu acc vẫn đơ là biết bị band. :(
0,5$ tui đâu tiếc.. :( chỉ tiếc là sợ là ăn band công sức thành công cốc :binhsua10:

Tưởng tui chưa dùng qa à.tụi làm cả soft Vina, XD, Asian, soft nào cũng bị band lỗi re-cap hoặc body-trap, soft XD load nhanh thật nhưng làm 1 tí là acc đơ..acc đơ là hết chữa..check ra log lại nếu acc vẫn đơ là biết bị band. :(
0,5$ tui đâu tiếc.. :( chỉ tiếc là sợ là ăn band công sức thành công cốc :binhsua10:
thấy soft qlink update ver mới rùi mà , down làm thử xem , tui xài xd chưa bao giờ bị banned @@

thấy soft qlink update ver mới rùi mà , down làm thử xem , tui xài xd chưa bao giờ bị banned @@
Cái này thì k bít..soft update ngày nào vậy? soft tui down là 6/3 đó. Tui có kêu cậu XĐ add cho soft cái nút re-start acc như bubu..
Mà cậu ta bảo ko cần, tui làm đc cỡ 10-15p là nó đơ 1-2 acc :( :binhsua10:

hình như nó up server chặn soft gòi, ko em nào chơi được nhưng soft của nó load như điện :binhsua03:

hình như nó up server chặn soft gòi, ko em nào chơi được nhưng soft của nó load như điện :binhsua03:
Oài..chuyến này thốn rồi :( :binhsua09:

17 ID đều 750 :binhsua04:
Đừng đùa dai thế chứ sao k log vào đc nè :binhsua75:

Giờ phải chờ các pác fix soft nữa..thằng Qlink MD quá.. rate đã thấp lại cấm soft..chắc tạm biệt quá :(

next tóp mo đờ nó thôi!
Chả có gì để mặn mà nữa!

Tối nay quay tay à .vừa down thử cái soft của nó gõ muốn đấm nhau vãi :binhsua04:

Từ là từ phu tướng. Bảo kiếm sắc phong lên đàng ... :binhsua04:
Khi nào làm lại được trên soft, các bác cho biết với hén! Thanks các bác :binhsua03:

Mới test soft của nó load không ổn lắm! Kì này chắc tiêu ùi! Qua mấy dự án kia thì cái rate thấp tè, cái load chậm, h tới ông Qlink chặn soft! híc híc :binhsua04:

Giờ còn 1000 code nữa đủ min 17 acc ai vào gõ soft của nó đc tớ trả 1,5$ nè .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week