[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
chưa có PS nhỉ ? tuần này lại như 2 tuần trước à ! :(

trước giờ e toàn làm cho WEB... nhưng h e muốn làm 1 mình.... mấy bác cho e hỏi về cách thanh toán của PM được không?
PM thanh toán bằng thẻ ATM loại nào (để em biết mà làm thẻ) với lại các bước thanh toán của PM. Em thấy nó đổi tiền là sao đổi được vậy?

với lại làm sao từ 1 acc chính của Qlink tạo ra nhiều acc con đc?
Thanks các bác trươc.
P/s: các bác thông cảm, tại tìm hoài không ra trang hướng dẫn nên e mạo muội post vào đây...:binhsua09:
vào mục tiền tệ có hướng dẫn cách dùng pm nhé. thường thì ex pm qua các trang ex hoặc ex với những người khác. Muốn làm thẻ atm thì làm vcb, dab, acb 3 cái này mọi người hay dùng
1 acc qlink chính có thể tạo được nhiều acc con

Của bác dc pay rùi ah :binhsua10:
Đc pay từ trưa hôm qua..pác sang topic mega xem cái rep của mega nó gửi cho tui kìa.. :( :binhsua10:

vào mục tiền tệ có hướng dẫn cách dùng pm nhé. thường thì ex pm qua các trang ex hoặc ex với những người khác. Muốn làm thẻ atm thì làm vcb, dab, acb 3 cái này mọi người hay dùng
1 acc qlink chính có thể tạo được nhiều acc con

acc con phải là chỗ thêm ứng viên không bác?

acc con phải là chỗ thêm ứng viên không bác?
Đúng rồi đó bạn! Muốn chiến bao nhiêu con thì chiến!

vay acc chinh minh co can` lam` khong? lam` ma` bi ban chac... tieu wa... phai khong ban?
acc chính ko làm làm acc con thôi ! làm acc chính mà ăn ban thì acc con đi luôn ó !

acc chính ko làm làm acc con thôi ! làm acc chính mà ăn ban thì acc con đi luôn ó !

vậy không làm liên tục 4 tuần có bi khóa không bác. Mình tạo acc con rồi coi nó thanh toán ở đâu? Tại em thấy nó không có tài khoản gì hêt rồi sao nó biết mà chuyển về. Hay là nó chuyển về tài khoản chính của mình?

vậy không làm liên tục 4 tuần có bi khóa không bác. Mình tạo acc con rồi coi nó thanh toán ở đâu? Tại em thấy nó không có tài khoản gì hêt rồi sao nó biết mà chuyển về. Hay là nó chuyển về tài khoản chính của mình?
Khi tạo panel bác chọn payment nào , ghi tk nào thì nó pay về hết TK đó , ko gõ liên tục 4 tuần nó sẽ del acc con nhé

Coi bộ một lực lượng không nhỏ từ các dự án khác sẽ qua Qlink đây! Mà bữa nay nhiều chân dài quá!:binhsua10:

lâu ko gõ captcha các bạn cho mình xin tý tình hình load và banned với :) cảm ơn mọi người :D
Qlink load ổn! chân dài hơi nhiều! rate thấp! Tình hình baned cũng giảm đáng kể!:binhsua11:

giảm banned j chứ =.= vừa bị misuse 1 acc 770 code đây =.= ... 10p cả đống lun >__< ôi ~~
Bác gõ thế nào chứ! Mình đâu bị gì!:binhsua11: So với trước là đỡ hơn nhiều đó!

Code bác sĩ là gì thế các bác :D Mà dạo này có trick nào dùng được không ạ?? :)

code ko đọc được hoặc khó đọc là code bác sĩ. bạn có đọc toa thuốc của bác sỉ lần nào chưa?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week