[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
có tiền rùi à, hơn 2$ liệu chờ tới lúc nào đây

Tình hình là thằng Qlink pay tiền qua PM thiếu kinh khủng zị nè????
Cái PS của mình có tổng 16 id từ 0.4$- 0.5$, mà nó pay cho mình có 3.28$ thôi... có ai bị như mình ko sao ức chế vậy???

Last edited by a moderator:
Xin caí proof nào pro :D

- - - Updated - - -

@alink: ném ps cho bà con xem cái nào

Bác xem kỹ lại tiền qlink hay tiền mega, mega vừa về tiền ref ấy.........qlink vẫn im re

Bác xem kỹ lại tiền qlink hay tiền mega, mega vừa về tiền ref ấy.........qlink vẫn im re

Received Payment 3.28 USD from account U5211493 to account U5957xxx. Batch: 26317079. Memo: API Payment. Affiliate Payment.

Mình ko có làm mega lâu rồi hic... cái này ai có kinh nghiệm cho mình biết Qlink hay Mega hic...
Có khi sớn xác tưởng Qlink cũng nên sorry mọi người hic hic nếu mình bị nhầm hic

Cai này là cuả qlink ma sao không post date xin thêm ca ps nữa

Received Payment 3.28 USD from account U5211493 to account U5957xxx. Batch: 26317079. Memo: API Payment. Affiliate Payment.

Mình ko có làm mega lâu rồi hic... cái này ai có kinh nghiệm cho mình biết Qlink hay Mega hic...
Có khi sớn xác tưởng Qlink cũng nên sorry mọi người hic hic nếu mình bị nhầm hic

Qlink thì khi pay memo nó ghi rõ là Qlinkgroup payment, mega thì nó ghi là Maketing fee, memo này là API payment thì nó là tiền ref của mega

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week