[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Qlink thì khi pay memo nó ghi rõ là Qlinkgroup payment, mega thì nó ghi là Maketing fee, memo này là API payment thì nó là tiền ref của mega
Vậy ko biết tiền này tiền gì luôn, vì cả tháng nay ko làm mega ko thể có tiền ref vì mình chiến solo mà hic.
Còn qlink thì tới 16id mà chỉ pay có 3,28$ vầy chắc ức chết... hic

Received Payment 3.28 USD from account U5211493 to account U5957xxx. Batch: 26317079. Memo: API Payment. Affiliate Payment.

Mình ko có làm mega lâu rồi hic... cái này ai có kinh nghiệm cho mình biết Qlink hay Mega hic...
Có khi sớn xác tưởng Qlink cũng nên sorry mọi người hic hic nếu mình bị nhầm hic
Affiliate Payment
Xác định Ref mega , không làm mega bao lâu cậu, Mega nó pay ref của cách đây 3 tuần, 3 tuần gần nhất chưa pay

Affiliate Payment
Xác định Ref mega , không làm mega bao lâu cậu, Mega nó pay ref của cách đây 3 tuần, 3 tuần gần nhất chưa pay
Vậy là của Mega ah??? Hic mừng quá... mình ngưng Mega từ khi LR sụp ah... hic!
Hy vọng nhận đc tiền Qlink nữa hic hic, Thanks mọi người... làm nãy giờ hoang mang quá hic

Vậy là của Mega ah??? Hic mừng quá... mình ngưng Mega từ khi LR sụp ah... hic!
Hy vọng nhận đc tiền Qlink nữa hic hic, Thanks mọi người... làm nãy giờ hoang mang quá hic
Vậy đúng rồi, Mega k pay ref từ lúc LR sập, nó pay từ đợt đó đó

Ah ờ vừa xem laị đúng là của mega dạo này lăng quăng ở topic mega nhiều quá nên nhầm :D

Thỉnh thoảng đùa tý cko vui ý mà :m048:
Chứ tuần này e làm nhiều lắm chắc thứ 6 mới có $ :m131:

Các bác dùng PM được pay chưa vậy ? Topic dạo này vắng lặng quá.

Trước giờ trách móc qlink nó nhiều, bữa mình xem thấy nó pay ảo thế này, bù lại 1 vài acc của mình thì bị trừ
http://i.upanh.com/rreixk
:binhsua15:
chắc Qlink nó bị thần kinh, pay bác nhầm hơn tiền luôn, tớ trước h nó cũng có lộn, mà toàn pay ít hơn không ak. nghỉ chơi thằng này, quá nhiều tội lỗi

Cái đó là nó tính tạm cho bác 0.75 mà, khi pay nó tính theo rate nên bác gõ lúc rate cao thì tiền cao hơn thôi, nó chẳng có cho thêm bác đâu, xem kỹ lại đi, vào nick chủ xem pay rồi sẽ rõ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,183
173,284
Latest member
MartinSheen

Most viewed of week

Most discussed of week