[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
gõ xiao ngon phết các bác ạ. bác huyyoung rỗi add dùm e vài acc vs ạ :(. toàn acc > 800 gõ đau tim qá :(

Bác có nick Yahoo là baby_ku**** đó hả ? Bác gửi lại ID và pass vào Yahoo mình nha.
Các bạn nào nhờ Huy add giùm nhớ gửi ID và pass nhé, soft XIAO chỉ gửi ID add ko được các bác ạ :)

bachua1

Senior
Reactions
92
MR
0.000
Bác có nick Yahoo là baby_ku**** đó hả ? Bác gửi lại ID và pass vào Yahoo mình nha.
Các bạn nào nhờ Huy add giùm nhớ gửi ID và pass nhé, soft XIAO chỉ gửi ID add ko được các bác ạ :)
Qlink mà..không phải mega nên các bạn ko cần phải lo nhé..! Ủng hộ cho tinh thần giúp đỡ của cậu huy = nút thanks nào :))

Qlink mà..không phải mega nên các bạn ko cần phải lo nhé..! Ủng hộ cho tinh thần giúp đỡ của cậu huy = nút thanks nào :))

Cám ơn bác, chỉ Dự án Qlink Huy mới nhận add giùm thôi, chứ nếu giả sử Mega, Kolo hay Pix có bão mà nhờ add giùm chắc Huy không nhận. Vì liên quan tới pass phiền lắm.
Các bác cử gửi vào Yahoo Huy nha, mỗi bạn gửi tầm 10 ID trở lại thôi nha :D Giờ Huy đi tắm :) Các bạn làm việc vui vẻ.

biboct123

Banned
Reactions
45
MR
0.000
bão này nó chưa đổ bộ nữa sao tan bác;))
?????btw, tìm cách vượt qua thôi mấy bác ạ...than hay ngồi chờ cũng không giải quyết được gì. Em vừa liều làm 1k code xiao bác Huy xong và "an toàn", cảm tính của em là thế này:
1.Tuyệt đối không timeout để tránh "chú ý", dính nhiều chữ rối quá thì gõ những cái thấy được...mấy cái kia kệ nó>>giả sử nếu nó check thì gõ sai vài capt dù sao cũng nhẹ tội hơn gõ không kịp.>>"không tập trung!"
2.Tiếng tàu, hình mù nên gõ ? thay vì Esc, lí do như trên.
3.Xài xiao han chế pause, khi pause và tắt thì không bật ngay...tránh nó thấy nhiều account na ná đăng nhập cùng lúc.
Chủ quan của em là vậy, mong các bác góp ý thêm!

hỏi cái vụ release đó

- - - Updated - - -

mà thằng này chắc cũng lười check mail khi nào có việc nó mới check thì phải

- - - Updated - - -

không biết nó có yahoo không nhỉ :))

hỏi cái vụ release đó

- - - Updated - - -

mà thằng này chắc cũng lười check mail khi nào có việc nó mới check thì phải

- - - Updated - - -

không biết nó có yahoo không nhỉ :))

Chắc nó không dám xài Yahoo, xài Yahoo bác thieunq92 spam nó té khói à :D Chắc bác đang bức xúc lắm đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,260
Latest member
yo88cab

Most viewed of week

Most discussed of week