[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
May lúc sáng gõ đủ vài acc min pay :binhsua172:

Các pro cho e hỏi sao e không vào được bubu, lỗi gì và khắc phục như thế nào mong các cao nhân chỉ giup với

ak.

View attachment 27550

Cái này lỗi Framework rồi, bạn cứ continue là chạy ok hết.

- - - Updated - - -

Giờ này vẫn chưa thấy Tiền về PM , có bác nào giống tui không ?
(làm 3 cái nick admin chung một tài khoản PM không biết có vấn đề gì không - 2 nick kia tạo chơi).

Cái này lỗi Framework rồi, bạn cứ continue là chạy ok hết.

- - - Updated - - -

Giờ này vẫn chưa thấy Tiền về PM , có bác nào giống tui không ?
(làm 3 cái nick admin chung một tài khoản PM không biết có vấn đề gì không - 2 nick kia tạo chơi).
Mình cũng chưa thấy tiền về trên web thì báo thanh toán rùi

bubu gõ ngon nha các bác!:>

tin này được đó, lần trước em bị ban mấy acc, sau thì chạy thường cũng bị ban lun, không biết nó có cho IP của mình vào danh sách đen không, ớn zụ lên gần 800 ban vĩnh viễn --> công cốc lun.

Bác nào muốn gõ nhiều mà an toàn (lên >3k vẫn không lo) thì pm tui share cách dùng máy ảo chay 2 acc song song nha.
Cách này thì thêm Alt+Tab nữa nhưng làm quen thì vẫn OK, làm việc lúc khuya thì gõ không kịp lun, còn ban ngày thì tốc độ ok 900 captcha / 1h.

chậm nhất là tuần sau :)) Qlink có lần pay chậm như vậy rồi :binhsua146:
tiền về chậm, thôi gáng đợi , có vài $ :binhsua157:

Hóng tiền dài cả cổ bác ah, ai nhận được tiền thì post tin cho anh em biết với, chờ đợi kiểu này không muốn làm ăn gì hết

bác mô gõ mà xuất hiện hình tam giác có dấu than đỏ không. e bị mà ko biết làm tiếp có sao ko nữa. mà tình hình pay thế nào rùi các bác.

Nếu bác thấy ở trên phần mềm thì cứ gõ dấu ?, hay gõ gì cũng được, còn nếu bác thấy Warning trong trang chủ thì bác nên dừng lại, không nó ban acc lun đó.

còn tình hình là e check hơi 10 lần từ sáng giờ rồi mà không thấy pay về tới PM.

Nếu bác thấy ở trên phần mềm thì cứ gõ dấu ?, hay gõ gì cũng được, còn nếu bác thấy Warning trong trang chủ thì bác nên dừng lại, không nó ban acc lun đó.

còn tình hình là e check hơi 10 lần từ sáng giờ rồi mà không thấy pay về tới PM.
thấy mega pay chậm ai ngờ qlink cũng rứa.

thấy mega pay chậm ai ngờ qlink cũng rứa.

thôi không hóng nữa, khi nào nó về thì anh em thông báo cho mọi người cùng biết với.
Đang định vào làm nhưng thấy Current pay 0.3$ hết muốn làm lun, đi ngủ khuya dậy chiến.:binhsua162:

Tối bác có làm thì vào đây update cho anh em nói chuyện cho vui nha, có gì chia sẻ với nhau :).

thôi không hóng nữa, khi nào nó về thì anh em thông báo cho mọi người cùng biết với.
Đang định vào làm nhưng thấy Current pay 0.3$ hết muốn làm lun, đi ngủ khuya dậy chiến.:binhsua162:

Tối bác có làm thì vào đây update cho anh em nói chuyện cho vui nha, có gì chia sẻ với nhau :).
tình hình la tui thì khi sang thì làm mega. cả ngày vs ban tối là chiến qlink. mà chố mô cg bão vs sóng. hết. mega luong cao chiến tạm ổn nhưng pay chậm. qlink thì lương thấp hay banned tài khoản nhưng được cái load nhanh. cả ngày

tình hình la tui thì khi sang thì làm mega. cả ngày vs ban tối là chiến qlink. mà chố mô cg bão vs sóng. hết. mega luong cao chiến tạm ổn nhưng pay chậm. qlink thì lương thấp hay banned tài khoản nhưng được cái load nhanh. cả ngày
Bác chiến vậy lương tầm bao nhiêu tháng , e làm giờ cao điểm 12:00 am -> 4:00 am, mỗi ngày 4 tiếng kiếm 2,5 $ , đang kế hoạch tháng kiếm 1,5 chai (đang SV). Em mới zô nghề chưa được tháng, dùng soft bị ban acc quá chừng, giờ đang double máy ảo cày 2 acc, đủ 800 là em lấy acc khác cày tiếp... kiếm vậy thấy cũng được, tranh thủ luyện gõ lun.
E kết qlink ở cái load nhanh thôi, tính qua Pix cũng cày đêm (từ 2:00 am -> 8:00 am 1000captcha/1$), nhìn ngon nhưng load chậm quá, nên ở qlink lun.
Tiện thể hỏi bác, nếu em tạo nhiều acc con quá (do thằng admin quản lí - thằng này em chỉ đủ 800 là nghĩ - sợ bị ban) mà cùng IP (hay Proxy gì đó) thì có vấn đề gì không, em thấy mấy captcha khác 3acc/proxy là ban thẳng tay, không biết qlink làm ăn sao, tuần rồi em cày hơn 20 acc nhưng vẫn tính tiền bình thường.
có thể kho PM của Qlink và Mega hết sạch rồi :binhsua172: nên trì hoãn. Ai có proof pay qua PP thì up lên :D
uh, tiền về thì up lên cho anh em đỡ hóng, có bác ở trên nhận Paypal 1.x $ rồi đó:binhsua163:, bác nhận được $ nào chưa ?

Last edited by a moderator:
Có Tiền về rồi mà các đại ca , tiểu muội Long Nữ xin mạn phép đưa lên lấy le chút nhé :
The amount of 3.58 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2721100->U4048754. Memo: API Payment. Qlinkgrouo Payment.. Date: 19:03 20.07.13. Batch: 28229366.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week