[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
bác đanh đừng nên bấm esc . ko thấy thì gõ " ? " rồi enter nhá bác .

- - - Updated - - -

không nhá bác.
bác muốn chiến 2 soft QL thì nên cài sanboxie vô để chiến 2 soft . 1 sosft đánh nãn lắm .
bác có thể đánh trên XS nhưng ko nên bấm esc để bị dính RL nhá bác .
chúc bác thành công

- - - Updated - - -

không nên chiến acc 9 nhá bác .

Mình down sanboxie mà k biết làm thế nào để chạy 2 soft Qlink client. Ai làm ơn hướng dẫn giùm cái. Thanks

em cảm ơn nhiều nha
à, e có thêm 1 chút thắc mắc thấy trong rule của qlink là acc nào trong 4 tuần không làm việc thì bị xóa bỏ. mà không làm acc chính vẫn không sao ạ?

ừm ko có bị gì đâu . yên tâm mà chiến đi .

- - - Updated - - -

Mình down sanboxie mà k biết làm thế nào để chạy 2 soft Qlink client. Ai làm ơn hướng dẫn giùm cái. Thanks

sr bạn cái này thì mình ko biết cách làm . nhưng có bạn làm được nói mình biết nhá . bạn cứ từ từ mà tìm là ra nhá . chúc bạn thành công

Cài sanboxie rồi mở cũng dễ mà.
đang test thử 2 qlink xem nó có cho ra đảo vĩnh viễn ko, nó mà cho ra nghỉ mmo :binhsua85:

có người test rồi bạn chiến mạnh đi chứ :binhsua83:

đúng là cũng ổn, nhưng pc cùi wa chạy 2 cái nó hơi chát :))~ cũng hơi khoai khoai, thôi thì cày cố cho đủ min 8 acc rồi ngủ :binhsua76:
qlink celient ko có chỗ tính code à các huynh

UPDATE...............................

Này thì qlink cilient
637 36 94% — Yes, on Wed Jul 24 13:19:10 2013
for releases
until Wed Jul 24 13:29:10 2013

Last edited by a moderator:
Vừa bị ban 2 acc 79x code mặc dù gõ bằng client :(. Thằng qlink này ngày càng bựa, mình có cái acc gõ được 69x bằng soft XD thì nó ban releases ko ngày về luôn, vừa log vào xem lại thì nó lại mở lại acc cho mình. Dự là nó chờ mình gõ đến 79x là nó cho đi vĩnh viễn đây mà :binhsua49:

thằng Qlink đang bị điên, gõ bằng soft của nó mà cũng bị ban nữa...thử 4 acc rồi, gõ đc 1,2 code là bị ban..ae cẩn thận..:binhsua29:
sợ thằng này qá rồi...đi ngủ sớm đi ae ơi...:binhsua58:

Hic bão bùng quá, vừa log vào 2 ID trên XIAO gõ được vài code thì
Yes, on Wed Jul 24 13:33:30 2013
for releases
until Wed Jul 24 13:43:30 2013

Yes, on Wed Jul 24 13:31:50 2013
for releases
until Wed Jul 24 13:41:50 2013
:binhsua48:
Kiểu này chắc mò qua Kolo kiếm trà đá lánh bão :binhsua166:

cũng vừa bị đây, 4 acc bực mình quá.
theo như mình thấy thì hôm nào tầm 0h.00 đến 3h sáng là band nhiều nhất
từ tầm 3h trở đi là ít band và làm soft nào cũng được.
tét thử mấy hôm thấy như vậy rồi.
k phải ăn may mà nó thả cho đâu. nó đã k cho thì qlink client cũng band.
khung giờ vàng này. 3h-6h. 16h-18h.. và 19h-21h
mình thấy thường là luc đấy k sao. còn lại là "nguy hiểm."
"Nguy hiểm còn có bcs vẫn được" nhưng thằng này k cho thì .....
:binhsua46: :binhsua46: :binhsua46: :binhsua46: :binhsua46:

mình đã thông báo với các bác từ trước rồi, hihi :binhsua15: :binhsua111:
bão lại đổ bộ vào captcha qlink việt nam,Sức gió ở gần vùng tâm bão mạnh cấp 8 giật cấp 9 , cấp 10, dự đoán trong 24h tới bão sẽ di chuyển theo hướng bắc nam, mỗi giờ đi được khoảng 100 wpm/1 giờ:binhsua26:. Đề nghĩ các bạn tìm nơi trú ẩn an toàn .không gõ qlink vào thời để hiện tại để tránh những thiệt hại về người và của :binhsua35:

4 acc gần 800 code rồi, tưởng tối nay đủ min :binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46:
gõ = soft của nó cũng bị luôn

mình đã thông báo với các bác từ trước rồi, hihi :binhsua15: :binhsua111:
bão lại đổ bộ vào captcha qlink việt nam,Sức gió ở gần vùng tâm bão mạnh cấp 8 giật cấp 9 , cấp 10, dự đoán trong 24h tới bão sẽ di chuyển theo hướng bắc nam, mỗi giờ đi được khoảng 100 wpm/1 giờ:binhsua26:. Đề nghĩ các bạn tìm nơi trú ẩn an toàn .không gõ qlink vào thời để hiện tại để tránh những thiệt hại về người và của :binhsua35:
Muốn k band mình mack cho mẹo nhỏ mà hoệu quả lắm nè. Trước kho login đứng dậy ra nhìn lên bầu trời thấy ngôi sao nào sáng nhất thì nhắm mắt lại và ước thì điều uớc sẽ thành sự thật.
Bạn nào vẫn bị thì số qua nhọ

- - - Updated - - -

4 acc gần 800 code rồi, tưởng tối nay đủ min :binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46:
gõ = soft của nó cũng bị luôn

Nó làm thế để ăn gian k phải trả tiền đó mà

750 code rồi mà giờ thi đi hẳn
[h=1]Ban[/h] Your account has been suspended. Please contact your supervisor or QlinkGroup administrator for details.
You have been permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.

750 code rồi mà giờ thi đi hẳn
[h=1]Ban[/h] Your account has been suspended. Please contact your supervisor or QlinkGroup administrator for details.
You have been permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.
Chắc phải làm riêng 1 thớt đỂ ace vaò báo danh band thôi.

móa thằng qlink điên.gõ 5 acc đc 1-2 code ban 1 lần 5 acc.mà có gõ sai éo đâu.móa mày:binhsua49:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week