[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
có bác nào biết tắt nhạc của soft xiao ko?mình làm kiểu gì nó vẫn có nhạc.muốn vừa ngờ vừa nghe nhạc mà cứ pải nghe tiếng của soft ức chế quá:binhsua10:
Control Panel\Hardware and Sound/aujust system volume

bác tắt cái applications đi là hết cái tiếng tinh tinh :))

Giờ Qlink nó sao cho tạo panel nữa hay sao thế mọi người. Tạo hoài mà nó cứ báo lỗi ko à? Có ai tạo được ko?

mua phần mềm gõ qlink ở đâu vậy mấy anh ơi T.T vào trang vinacaptcha.com contact yh ko thây trả lời T.T, còn phần mềm nào gõ đc dễ mua kooooo giúp mình điiiii

chán thật qua giờ gõ có 4 acc mà sống dỡ chết dỡ, gõ được từng 5 10 phút là bị treo acc rùi ban luôn

chán thật qua giờ gõ có 4 acc mà sống dỡ chết dỡ, gõ được từng 5 10 phút là bị treo acc rùi ban luôn

cậu xải đủ speed thôi chứ 4 acc = speed 25 rồi tui cũng capt 4 acc nè có thây bị treo đâu capt cả tiếng không bị ban qua

hình như dự án kolo scam rồi các bác ak! ae ai muốn chuyển sang bên kolo thì dừng lại đi nhé! đã nhiều ngày rồi mà nó chưa chịu pay!

- - - Updated - - -

k mất được đâu. nó chưa bao giờ cam mà. hơi tý đã sồn sồn lên rồi. :binhsua112:
các typer bên kolo đang loạn hết lên, còn mình 4 ngày rồi chưa được pay, chắc ngày tàn của nó đến rồi! : Binhsua29:

- - - Updated - - -

các typer bên kolo đang loạn hết lên, còn mình 4 ngày rồi chưa được pay, chắc ngày tàn của nó đến rồi! : Binhsua29:

theo mình biết thì 2pic này là qlink mà cậu sao kolo pay qua đây thế :binhsua104:

laị sắp đến thứ 6 rồi , mọi ng` cho ý kiến soft vina free , bubu với xd thế nào nhỉ , ví mình hồi lâu giờ là lr giờ đổi qua PM thế nào

Last edited by a moderator:
theo mình biết thì 2pic này là qlink mà cậu sao kolo pay qua đây thế :binhsua104:
mình làm mấy dự án liền, thấy kolo làm ăn vớ vẩn quá lên đi thông báo cho ae được biết! :D , cơ mà nó vẫn pay, hơi chậm mấy ngày thôi!

laị sắp đến thứ 6 rồi , mọi ng` cho ý kiến soft vina free , bubu với xd thế nào nhỉ , ví mình hồi lâu giờ là lr giờ đổi qua PM thế nào

có soft bubu là free . còn lại thì mất tiền hết bác. đổi lr thì vô thông tin xong là đổi thôi. nhớ để chế độ tiếng anh đó bác

Sự thật của các pox bây giờ là vô cùng ảm đạm.
Các pro đều có bí quyết và ôm hàng ẩn danh.
Chỉ còn các newber chưa biết lên ăn band suốt
Và lên đây thắc mắc kêu ca. Nhưng có 1 diều là rất ít người sẽ chia sẻ điều này bởi vì đó chính là caí nồi cơm. Nếu có nhiều người cùng ăn thì.......

Và lên đây thắc mắc kêu ca. Nhưng có 1 diều là rất ít người sẽ chia sẻ điều này bởi vì đó chính là caí nồi cơm. Nếu có nhiều người cùng ăn thì.......
sự thật phũ phàng quá, nghĩ mà đau hết cả lòng.. :D

có thể bạn nói đúng và cũng có thể mấy bạn đã làm lâu cũng cùng tình trạng với bạn
Nhưng cũng không thể tránh khỏi 1 sự thật phũ phàng khác là không ít người tự đá đổ nồi cơm của chính mình đặc biệt là newbie. Mới vô chưa biết đường đi lối lại chỉ muốn kiếm nhiều tiền và phương thức để đạt được thì không cần phải nói
Nên nói cho cùng các pro có ẩn danh không chia sẻ để bảo vệ chính họ thì cũng đúng thôi, vì không ai dại gì mà đạp lên vết xe đổ quá nhiều lần

cho mình hỏi, bây h mình đã có tài khoản của qlink thì mình làm việc tại trang nào? mình lên trang web của qlink chỉ thấy trang register của nó thui

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week