[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Lại tiếp tục hạ giá, nản !..............

Qlink dạo này bóc lột kinh quá mọi ngừi ơi

bác xem tình hình như vầy thì bóc lột gì :D quá ngon còn gì ;)) mình thì thấy rate thế là ổn lắm rùi :)

qlink vừa rs :D chừa tiền về thôi :)

Attachments

144.7 KB · Views: 59
bác xem tình hình như vầy thì bóc lột gì :D quá ngon còn gì ;)) mình thì thấy rate thế là ổn lắm rùi :)

qlink vừa rs :D chừa tiền về thôi :)
Đó ko phải là số tiền mà bạn sẽ nhận được đâu nhé? Đó là số tiền ảo mà nó tỉnh tỉ rate chung cho mọi giờ là 0.75. Bạn thường hay đánh vào giờ nào thế? Nếu gõ đêm thì may ra nó còn sấp xỉ như vậy. Còn nếu bạn gõ ban ngày thì bạn chỉ nhận được 1 nửa số $ nó ghi ở đó thôi. Còn muốn biết chính xác là bao nhiêu thì chờ mai nó có paysheet thì mới rõ bạn ạ

Đó ko phải là số tiền mà bạn sẽ nhận được đâu nhé? Đó là số tiền ảo mà nó tỉnh tỉ rate chung cho mọi giờ là 0.75. Bạn thường hay đánh vào giờ nào thế? Nếu gõ đêm thì may ra nó còn sấp xỉ như vậy. Còn nếu bạn gõ ban ngày thì bạn chỉ nhận được 1 nửa số $ nó ghi ở đó thôi. Còn muốn biết chính xác là bao nhiêu thì chờ mai nó có paysheet thì mới rõ bạn ạ
Bạn này nói chính xác đó !
Lâu ko gõ captcha vô thấy Qlink vẫn bốc lột như ngày nào :(

Hình như nó phát hiện ra mình dùng sandbox mở 2 qc rồi hay sao ấy, hôm qua nó cập nhật bản mới, giờ cứ mở 2 qc là có 1 cái nó đứng ko load nữa, kiểu này lại về bú kolo rồi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week