[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
bác nào vê lờ làm 1$ ghê thế ! mình thây trong danh sách top hàng tháng thì tinh ra họ chỉ chiến 5$ trên 1 ngày thôi ! mà là acc koloteam nữa chứ :D chứ acc riêg lẻ chiến khi nào cho đủ
Nhiều acc đó bác, mỗi acc tầm 2-5$ thôi, cộng lại 10$. mà hình như bác cũng có trong list đó chứ đâu , keke :D

Nhiều acc đó bác, mỗi acc tầm 2-5$ thôi, cộng lại 10$. mà hình như bác cũng có trong list đó chứ đâu , keke :D
làm gì có ! 2-3 ngày mới đc 5$ chăm lắm thì ngày mơi đc 5$ mà ko có time ! đi học sáng tối còn tí buổi chiều mà ngủ trưa hết mất 2h :D

làm gì có ! 2-3 ngày mới đc 5$ chăm lắm thì ngày mơi đc 5$ mà ko có time ! đi học sáng tối còn tí buổi chiều mà ngủ trưa hết mất 2h :D
lịch của bác giống e quá, nhưng mà e thì kiếm ít tiền hơn bác rất nhiều! :p

Tuần mới rồi mà qlink vẫn vậy nhỉ. chán thât.
GGS cũng vậy load như con rùa . kolo gõ k đáng công sức bỏ ra. tiền quá ít.
thế mà vẫn cầy 5$ 1 ngày .
bác cày j mà 5$/ngày thế?

Bị lật nguyên cái móng tay nên nghỉ cạp hơn tuần rồi mà Qlink vẫn :confused:
Giờ cần PM thì gõ cho Qlink, cần WMZ thì gõ cho Kolo :D

Bị lật nguyên cái móng tay nên nghỉ cạp hơn tuần rồi mà Qlink vẫn :confused:
Giờ cần PM thì gõ cho Qlink, cần WMZ thì gõ cho Kolo :D
khiếp gì mà ghê thế. nếu bác pro như vậy thì sao vẫn chơi 2 cái này
sao không đầu tư cái GGS hoặc PIx đi.
đầu vào thì hơi nhiều nhưng mà gõ sướng còn kiếm được

khiếp gì mà ghê thế. nếu bác pro như vậy thì sao vẫn chơi 2 cái này
sao không đầu tư cái GGS hoặc PIx đi.
đầu vào thì hơi nhiều nhưng mà gõ sướng còn kiếm được
Pro gì bác, mỗi ngày mình gõ có 2k -> 3k code à nên vẫn ở lưng chừng, ko phải new càng ko phải pro :D
Mình ko đặt nặng v/đ phải kiếm được bao nhiêu từ captcha nên thấy dự án nào ko gây ức chế cho người gõ như luật lệ, thời gian phải hoàn thành 1 capt thì mình gõ.
Mình rời Pix rồi mới gõ Qlink, Kolo đấy chứ. Giờ mình hoàn toàn có thể quay về mua private proxy gõ cho Pix ngon lành cành đào nhưng đơn giản là ko thích nên thôi (có 5 ID của Pix tạo từ thời còn trả bằng LR đủ min pay rồi giờ chưa buồn chuyển qua WMZ để rút nữa. Lâu quá rồi ko biết anh Pix có xóa ID luôn ko :rolleyes: )

Pro gì bác, mỗi ngày mình gõ có 2k -> 3k code à nên vẫn ở lưng chừng, ko phải new càng ko phải pro :D
Mình ko đặt nặng v/đ phải kiếm được bao nhiêu từ captcha nên thấy dự án nào ko gây ức chế cho người gõ như luật lệ, thời gian phải hoàn thành 1 capt thì mình gõ.
Mình rời Pix rồi mới gõ Qlink, Kolo đấy chứ. Giờ mình hoàn toàn có thể quay về mua private proxy gõ cho Pix ngon lành cành đào nhưng đơn giản là ko thích nên thôi (có 5 ID của Pix tạo từ thời còn trả bằng LR đủ min pay rồi giờ chưa buồn chuyển qua WMZ để rút nữa. Lâu quá rồi ko biết anh Pix có xóa ID luôn ko :rolleyes: )
:eek: người ta ai cũng thick tiền mà b này tính nết giản dị như bá Hồ vậy.
đúng là mỗi người có 1 sở thick còn mình thì thấy thằng kolo lại gây ức chế nhất. lại đươck ít nữa. đánh đúng cũng band.
chỉ kết duy nhất 3 cái đó là. GGS + QL rate >0,8 + pix
kolo BN 20% 1h = 0.6
GGS lv gold 1h = 0.7
QL rate 0,8 1h = 0.8
pix 1h = 1.3

Mọi người cho mình hỏi cái nha...cái https://exchange.mmo4me.com/ này là mình rút tiền về ngân hàng VN là thẻ ATM thông thường fải hok mọi người chứ ko fải là thẻ VISTA đúng hok à thêm câu nữa là mình có acc ngân hàng trực tuyến PM khi muốn ex là mình copy cái mã có chữ Uxxxx đúng hok zạ mình chưa rõ lắm :D

Mọi người cho mình hỏi cái nha...cái https://exchange.mmo4me.com/ này là mình rút tiền về ngân hàng VN là thẻ ATM thông thường fải hok mọi người chứ ko fải là thẻ VISTA đúng hok à thêm câu nữa là mình có acc ngân hàng trực tuyến PM khi muốn ex là mình copy cái mã có chữ Uxxxx đúng hok zạ mình chưa rõ lắm :D
đúng rồi bạn, bạn cứ tìm cái trang excchange nào mà có cái khóa màu xanh ở trình đơn là an toàn nhất nhá. nhưng bán ở đây giá hơi rẻ. trang web đó hỗ trợ thẻ nào thì bạn có thể chuyển về thẻ đó.
bạn cop cái ví PM. dạng Uxxxx là đúng đấy. xong nó sẽ tự động load ra tên tài khoản của bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week