[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
Vậy chắc chắn là do cấu hình máy của cậu rùi Khoa ạ. hihi. Vì chỉ thấy mỗi cậu soft nào cũng k mở được lên. Cậu kiểm tra cấu hình máy đi. Mà gõ Kolo thì cậu dừng Vinafree hả?
ko biết ! tớ mở bubu qlink với vina kolo bình thường và rất nhanh mà ! chỉ có 2 soft đó là bị thôi ! mà hồi sáng tài weiwei về mở phát được luôn ! con bây h thì ko mở đc ! soft xd thì bị ngay từ đầu rồi :( ! xd thì phải bật máy lên thì phải bật soft ngya ko đc để lâu

hoanvan

Banned
Verified
Reactions
4,938
MR
0.002
bật cái soft này khó khăn như xuanduc vây! bật hoài chả lên ! lần đầu bật còn lên! lần sau click+enter nát phím mà ko lên

reset lại máy.. giải nén lại phần mềm
==> mở lên chắc chắn được
k được thì cho nó nhát búa sẽ được thôi

Tiếp tục giảm giá....

Hour0 - 11 - 22 - 33 - 44 - 55 - 66 - 77 - 88 - 99 - 1010 - 1111 - 1212 - 1313 - 1414 - 1515 - 1616 - 1717 - 1818 - 1919 - 2020 - 2121 - 2222 - 2323 - 24
Rate 0.40 0.35 0.35 0.35 0.35 0.35 0.35 0.35 0.35 0.40 0.45 0.45 0.45 0.50 0.50 0.55 0.60 0.60 0.60 0.55 0.55 0.50 0.45 0.40

VCL => vui cười lên. :)

VietQuoc

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Bác nào co kinh nghiệm kiếm tiền lâu năm cho em hỏi. Em thấy có nhiều trang hướng dẫn kiếm tiền thông qua khóa học của họ và mình phải trả cho họ một số tiền. họ đảm bảo kiếm được tiền nhiều hơn chúng ta gõ cap, CPU... Liệu đây có phải là một hình thưc scam không các bác???
Có bác nào là nan nhân không vậy!

Em thấy có nhiều trang hướng dẫn kiếm tiền thông qua khóa học của họ và mình phải trả cho họ một số tiền. họ đảm bảo kiếm được tiền nhiều hơn chúng ta gõ cap, CPU... Liệu đây có phải là một hình thưc scam không các bác???

Nói cho đơn giản dễ hiểu thì cái này là hình thức: "Kiếm tiền đa cấp". Cũng có thể nói là 1 hình thức 'dụ khị' nhưng ko tới mức 'lừa đảo'. Vì thực sự CAM KẾT kiếm được tiền sau khi THAM GIA HỌC thì "bà con dòng họ, bạn bè thân thích của họ đã nhảy vào mần ráo trọi rồi", đâu có tới lượt mình 'học' :D

Soft weiwei có dấu hiệu ban 10 phút :mad:

Đây chính là hậu quả của việc trao đổi soft công khai đó....Qlink nó có tai mắt ở đây đó.. từ trước đến giờ...soft nào mà được ngon thì trong vòng khoảng 1 tuần là bị nó phát hiện là có hiện tượng banned. 1 tuần trước k thấy có người báo weiwei bị banned gì cả, ngay cả 5-7s cũng ko có. mà trong khi đó những soft khác đều bị hết. Trước bubu, xiao rồi tiếp đến vinateam gõ ngon ổn và rất năng suất nhưng chỉ trong vòng a tuần lại bị hiện tượng banned và 5-7s. Nếu có chia sẻ thì cũng nên âm thầm. Hậu quả của việc rate giảm, banned từa lưa cũng là do chúng ta mà thôi. Giờ sau vụ weiwei này, anh em Qlink chắc hết soft để làm rùi.

Haizzzzzzzz, mới sáng sớm. QG site họ mở ra được 1 site làm ăn thì họ có thể biết được soft nào request tới server của họ, ko cần chúng ta phải làm tai mắt hay 'share la làng or âm thầm'. Còn rate giảm là có nguyên nhân của họ. Chứ ko lẽ hễ lá rụng thì đỗ thừa tại gió lớn, làm mít lòng các chủ soft.

Haizzzzzzzz, mới sáng sớm. QG site họ mở ra được 1 site làm ăn thì họ có thể biết được soft nào request tới server của họ, ko cần chúng ta phải làm tai mắt hay 'share la làng or âm thầm'. Còn rate giảm là có nguyên nhân của họ. Chứ ko lẽ hễ lá rụng thì đỗ thừa tại gió lớn, làm mít lòng các chủ soft.
vậy cậu ko hiểu rồi. Dự án nào nó cũng k thích soft thứ 3 vì nó biết khi có soft thứ 3 mọi người sẽ lạm dụng và login nhiều ID, có những người login ID nhiều quá gõ ko kịp timeout nhiều hoắc gõ sai, gõ cheat. Khi gửi đến serve của họ nhiều code sai đó quá, dẫn đến lỗi hệ thống khi hệ thống bị lỗi những code gõ tiếp đó mình gõ nó vẫn tính nhưng về đến hệ thống của họ thì vì lỗi mà, họ k chuyển được đến khách hàng của họ, coi như số hàng đó công cốc và bạn biết, bạn sẽ làm gì khi số hàng được giao bị lỗi ko thể bán được thi tất nhiên số đó bị hủy --> BANNED....Mình k đổ lỗi cho soft nào cả, bạn nên đọc kỹ nhé vì admin soft nào cũng làm việc hết sức mà

Thế này thì còn cạp cái gì nữa..
may mà có Vk rồi k thì quay tay bỏ mẹ

vaviie
Vãi code, nhưng mà đây là ở PIX chứ nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week