[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
=)) 1 cách kiếm tiền = cách dạy :D nếu mà họ ăn đc nhiều tội j dạy cho nó nát :D
nghe kể tháng 1-2k$ cũng khoái mà 5tr thì thôi,5tr để choi rev còn hơn,ko tin tưởng được:eek:

mấy bác cho hỏi làm cái này có cần làm acc chính không nhỉ hay làm bằng mấy id phụ là đc. tại thấy nó nói là phải đủ 800 code hay acc không hoạt động 4 tuần bị delete gì đó :v mà làm bằng acc chính lỡ bị ban thì chết :mad:@

mấy bác cho hỏi làm cái này có cần làm acc chính không nhỉ hay làm bằng mấy id phụ là đc. tại thấy nó nói là phải đủ 800 code hay acc không hoạt động 4 tuần bị delete gì đó :v mà làm bằng acc chính lỡ bị ban thì chết :mad:@
làm acc chính nó khoá cho thì ra đảo nha.

làm acc chính nó khoá cho thì ra đảo nha.
ngta hỏi 1 đằng trả lời 1 kiểu :))
cái này mình ko rõ nhé bạn ở trên . hóng pro vào giải thích :D

ngta hỏi 1 đằng trả lời 1 kiểu :))
cái này mình ko rõ nhé bạn ở trên . hóng pro vào giải thích :D
gõ acc chính khoá là đi nguyên team thì ra đảo mà hóng chứ sao nữa. lấy cái gì mà thanh toán

không cần làm acc chính, lôi mấy id phụ ra cày mỗi acc đủ 800code thì tới tuần sẽ đc cộng dồn tiền từ acc con về acc chính, acc chính k hoạt động 1năm vẫn k ban

cảm ơn các bạn thông tin rất hữu ích, làm đc 2 $ rồi nhưng vẫn chưa get paid :v có ai đc tiền chưa nhỉ, thấy bảo hôm nay nó gửi mà

đc tiền rồi :d, mà các bạn dùng soft nào thế, t dùng soft weiwei thì không bị lỗi sai nào (mặc dù có gõ sai), dùng xd thì nó phát hiện lỗi nhiều quá :( nhưng weiwei load hơi đơ đơ. haizzz

đc tiền rồi :d, mà các bạn dùng soft nào thế, t dùng soft weiwei thì không bị lỗi sai nào (mặc dù có gõ sai), dùng xd thì nó phát hiện lỗi nhiều quá :( nhưng weiwei load hơi đơ đơ. haizzz
XD thi banned nick thi fai.
wie wei thì captcha sao nó dài thế nhỉ??? thấy mệt mỏi lun... có bị ăn gian code ko ta? tại có code hình ảnh qlinkgroup, nên chả bik m đánh nhieu nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week