[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.

accountcx

Senior
Reactions
65
MR
0.003
Follow me on Facebook
có khi nào phải kick hoạt gì đó ở PM ko các bạn giống như LR ấy đăng ký xong phải làm thêm bước login PIN vào điền thêm thông tin nữa mới dùng được. ko biết PM thì sao. mình hỏi bên box pm ko ai trả lời

có khi nào phải kick hoạt gì đó ở PM ko các bạn giống như LR ấy đăng ký xong phải làm thêm bước login PIN vào điền thêm thông tin nữa mới dùng được. ko biết PM thì sao. mình hỏi bên box pm ko ai trả lời
PM cũng tương tự LR có SMS có mail báo code về khi thay đổi IP nhưng ko hiểu sao mình dùng moderm ko reset mà cứ mỗi lần vào PM nó vẫn cứ gửi mail báo là change Ip và có code về kích hoạt ! nó còn có thêm chức năng veri VISA card nữa :D, ai ném cho proof qlink pay qua Pm xem cái nào! hóng mòn mỏi héo hết nhan sắc mà chưa thấy gì :binhsua140:

Không phải làm gì hết nhá bợn trẻ . Tuần trước nhiều người nhận payment qua PM rùi mà

phamsang

Senior
Reactions
188
MR
0.000
Mình còn mấy $ từ 23/5 đến giờ chưa được thanh toán do lỗi LR ( trong payment đã có ) hôm nay có được thanh toán không mấy bạn???

AppleRed

Banned
Reactions
164
MR
0.000
Chat with me via Skype
Qlink Pay rồi nhé các bạn trẻ ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays