[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
pp thì ko chơi rồi,bị limit một lần tẩy chay lun rồi

Cuộc đời thật cơ khổ!
Hồi mới đầu thì đăng ký QG qua PP, năn nỉ muốn thụt lưỡi Admin mới đổi qua LR. Giờ thì lại ngậm đắng nuốt cay "yêu cầu" trở dìa với PP. Paypal vạn tuế, Paypal muốn năm (tung hô dữ quá, mai mốt nó đi theo LR là ăn cám luôn :)))

ối gời ơi! tiền đâu mà veri PP đây! mà cái thông tin nó bảo thanh toán qua pp lấy ở đâu thế sao t ko có

Liberty Reserve hệ thống thanh toán!

Xin chào thành viên Qlinkgroup,
Như tất cả các bạn biết bây giờ rằng các trang web LibertyReserve đã bị đóng.
Chúng tôi sẽ chuyển tất cả các Phương thức thanh toán Liberty Reserve để PayPal hoặc getaFreelancer.
Bạn có thể gửi yêu cầu thay đổi thông tin để [email protected]
Để hoàn tất quá trình này, chúng tôi sẽ yêu cầu các thông tin sau.
Qlinkgroup của bạn Tên Giám sát:
ID LR thanh toán mà chúng tôi có trong hệ thống của chúng tôi
PayPal hoặc GetafreeLancer (GAF) id thanh toán.
Hãy đảm bảo việc thanh toán thay đổi yêu cầu id phải được gửi từ địa chỉ email cùng chúng tôi có trong hệ thống của chúng tôi, kết hợp với tài khoản qlinkgroup giám sát của bạn. Nếu bạn không làm như vậy chúng tôi sẽ không thể thay đổi thông tin thanh toán của bạn.

Qlinkgroup.com
qlink có thông báo r nè mọi người ơi, ai đã liên lạc với nó r, giỏi tiếng anh cho mọi người xin cái form với. Help! :binhsua36:

bạn lấy thông tin ở đâu vậy trời?

Acc paypal mới tạo chưa veri có được chuyển tiền về Việt Nam không các bạn?(Không có thẻ Visa sao mà veri đây)

bạn lấy thông tin ở đâu vậy trời?
mà ko muốn thanh toán qua pp do pp unver thì thanh toán qua getaFreelancer mà thằng getaFreelancer là thằng nào nhỉ? có tiêu đc tiền ko?

mà ko muốn thanh toán qua pp do pp unver thì thanh toán qua getaFreelancer mà thằng getaFreelancer là thằng nào nhỉ? có tiêu đc tiền ko?

Thằng Geta Freelancer chẳng biết là thằng nào nữa chưa nghe bao h ? Ở Vn ko chơi loại này :))

Acc paypal mới tạo chưa veri có được chuyển tiền về Việt Nam không các bạn?(Không có thẻ Visa sao mà veri đây)

Khổ tâm các bạn quá. Reg PP đúng cách, tên tuổi đầy đủ, thì mắc mớ gì phải verify để rút được dìa VN. Chỉ những ai muốn rút quá 500$ từ paypal dìa VN và những mục đích chánh đáng khác mới cần verify mà thôi.

gửi rồi chưa thấy gì, mà ko biết ý nó là change để sau này làm hay là change để nó chuyển qua pay tiền tuần trước:)), qlink này hắn nham hiểm lắm:))

chắc nó nghĩ lr die luôn nên nó pay ngay và luôn sang pp đấy mà :binhsua28:

mail rồi...
pp unver.. 4 tháng tuổi. lần đầu nhận gd..
không biết có ăn mít không :)).
đợt này Qlink, tuần sau chắc MEGA.
không biết 4rum ai thu PP unver nguồn captcha nhỉ ???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week