[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
paypal unver thì có rút được về bank k? add bank là tài khoản ngân hàng atm trong nước hay là tài khoản thẻ visa debit vậy ạ?

Unver vẫn rút được về bank thì phải . Add bank là tài khoản atm trong nước còn veri mới dùng visa.

đễ khi nào mail qlink xin mở thêm cổng tt wmz xem

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Mở thêm WMZ cũng hay. Để mai xem tình hình pay thế nào đã anh em tập trung mail xem nào

ai tiên phong làm sứ giả mail cho qlink nào,qlink nó ko mở wmz thì nó mất ít nhất 1/3 mem làm cho nó
đã mail chờ admin qlink trả lời,ae nào văn hay thì mail thêm cho nó nha,càng nhìu mail qlink càng dễ chấp thuận mở cổng wmz

Last edited by a moderator:
Tình hình là rất tình hình chưa thấy thay đổi gì cả mà chẳng thấy nó pay luôn :))

Thằng qlink này chơi bài gì mà im re vậy. chẳng thấy rep lại gì cũng không thông báo luôn ???

Cuối tuần nó đi chơi với ghẹ rồi :binhsua04:
bác ơi hôm nay là thứ 2 đầu tuần rồi bác ợ! bác cho iêm hỏi rate bonus của kolo xem trên trang chủ của nó chỗ nào vậy! em chỉ thấy bài viết trên 4r minhflaf có nói bonus thôi

bác ơi hôm nay là thứ 2 đầu tuần rồi bác ợ! bác cho iêm hỏi rate bonus của kolo xem trên trang chủ của nó chỗ nào vậy! em chỉ thấy bài viết trên 4r minhflaf có nói bonus thôi
thứ 2 bên mình nhưng mới bắt đầu ngày bên nó;)). Có cái tỉ lệ % nó ghi chỗ mục payment đó, payment for rating, tính theo số code bạn capt được, capt càng nhiều code rate đó càng tăng. còn tỉ lệ chính xác thì ko nhớ

bao giờ có proof payment qua PP thì hú e vs nhá. ( mail nó từ sáng sớm cn)
p/s mega có paid sớm thì cũng hú e luôn. đang có 1 acc paid qua PP của MEGA.

vừa sang chiến thử qlink tránh bảo, đang chờ paid đùng cái gặp bảo LR còn lớn hơn :(( ai đã gởi mail paid qua pp rồi cho cái mẫu đi gởi luôn, còn k thì chờ nó add công wmz thôi hix hix :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week