Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
vãi rồi, lỡ nhập commission thành 30 rồi update =)) h` sao đổi mấy bác :binhsua43:

với có ảnh hưởng gì khi gõ ko :( $ tính theo commission hay tính theo rate của panel chủ
Để tuần sau hình như cập nhật lại đc! hình như 1 tuần chỉ cập nhật đc 1 lần hà..!

Mọi người nhìn hình rùi giải đáp hộ mình, đúng 16 sai 1 sai sao bị treo nhỉ, nó ghi vậy là treo đến bao giờ q.JPG

lần đầu tiên tôi thấy anh ấy..
và cũng là lần cuối cùng :-<...
móa ơi.. mới bị rule 1 lần nó cho đi luôn =)) vãi Qlink..
Banned?Yes, on Sat Dec 29 12:27:40 2012 for ?

Tình hình này mình ko dám làm qlink nữa rồi 1 là cố gắng mega 2 là kolo đành chịu :binhsua38:

lúc trước Qlink là dễ nhất, là khởi đầu của dân cạp đất. bh thì :binhsua141:

Chào các bạn! Mình là newbie, các bạn pro về qlink cho mình hỏi một chút.
Mình mới làm qlink 2 ngày nay, mình thấy các bạn giới thiệu qlink phù hợp cho newbie, mình làm thấy các code đánh cũng dễ nhưng mà cứ khoảng 10 code thì có 1 code toàn là hình ảnh màu sắc lem nhem, không thấy được chữ nào, nên mình bấm"?" bỏ qua, nhưng nó ra rất nhiều, tình trạng này làm sao khắc phục, các bạn chỉ cho mình với hoặc là chỉ cho mình cách đọc được các code hình đó.
Ah, với các code mà không có gì hết thì mình đánh chữ gì vào đó. Các bạn nào có các mẫu captcha chữ mà có dấu chấm đen ngay giữa chữ thì post lên cho mình tham khảo với, mấy cái captcha này mình vẫn chưa quen để đọc đc chính xác.

Thanks các bạn nhiều!

Trước bị banned 3 em vì gặp code bác sĩ gõ lung tung, giờ gặp loại này cứ phang esc nên chẳng bị banned em nào nữa.Gõ 5h esc 270 cái mà vẫn ngon lành.:binhsua44:

Chào các bạn! Mình là newbie, các bạn pro về qlink cho mình hỏi một chút.
Mình mới làm qlink 2 ngày nay, mình thấy các bạn giới thiệu qlink phù hợp cho newbie, mình làm thấy các code đánh cũng dễ nhưng mà cứ khoảng 10 code thì có 1 code toàn là hình ảnh màu sắc lem nhem, không thấy được chữ nào, nên mình bấm"?" bỏ qua, nhưng nó ra rất nhiều, tình trạng này làm sao khắc phục, các bạn chỉ cho mình với hoặc là chỉ cho mình cách đọc được các code hình đó.
Ah, với các code mà không có gì hết thì mình đánh chữ gì vào đó. Các bạn nào có các mẫu captcha chữ mà có dấu chấm đen ngay giữa chữ thì post lên cho mình tham khảo với, mấy cái captcha này mình vẫn chưa quen để đọc đc chính xác.

Thanks các bạn nhiều!
mấy code đó bạn thấy dc chữ nào gõ chử đó không cần gõ hết đâu. không thấy gì thì hãy esc. code đó là code bác sỉ. code không có gì là sao bạn . code đen cũng tương đối dễ mà. bạn chịu cưc phân biet c với e. l voi i là gõ tốt
ps:/ chán quá pay thiếu cha mún cạp nữa

b chả thấy bị baned bao giờ.....bên này kêu tính sai ăn gian..bên kia kêu pay chậm bla bla...chả biết tnao mà lần...tốt nhất đừng cạp nữa..kiếm việc khác đi cho n lành....:binhsua39:

:binhsua48: Đây là code bác sĩ:

với cái code này thi nhìn nổ mắt ra cũng mới chỉ thấy được mấy chữ đầu là WJNYLV:binhsua24:
=>2 lựa chọn cho newbie: 1 là ecs, 2 là ? rồi enter. Gõ cố kiểu gì cũng sai :binhsua46:
Đây là code 2 chấm:

Code này thì lúc đầu chưa quen. Khó nhìn chỗ đen trắng + chữ "r","n","m"... Cái này thì gõ dần rồi quen thôi :binhsua146:

dạo này tỷ lệ chính xác của các bro thế nào nhỉ mình cứ 1k thì sai mất 170 rồi. Code bác sĩ có ai gõ được đâu mà nó cứ nhận làm gì nhỉ.
Qlink mình có xin nó unban được không nhỉ?

Last edited by a moderator:
dạo này tỷ lệ chính xác của các bro thế nào nhỉ mình cứ 1k thì sai mất 170 rồi. Code bác sĩ có ai gõ được đâu mà nó cứ nhận làm gì nhỉ.
Qlink mình có xin nó unban được không nhỉ?
vẫn như trước. bác sĩ thấy gì gõ đó. k dc esc. mình tỷ lệ vẫn 96 den 99.gì mà 1k sai 170 vậy còn gì nữa dau troi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,135
173,219
Latest member
sellzzqqee123
Back
Top Bottom