Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
chậm rồi anh em
CAPTCHA: lưu lượng hiện tại:9079 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi:61 miễn phí, 1255 được giao

hix còn 700 code nữa mới đủ min mà buồn ngủ quá chả muốn đánh nữa. hix. chỉ sợ ngủ dậy load rùa thì ko thể về min nổi. hức :binhsua04:

Server time Qlink b
Bây giờ sao Time Server của Qlink lại là 22h37 là thế nào đây ?????:binhsua12:
Cẩn thận với Qlink thôi. Trước khi làm nên check lại toàn bộ time và rate ae ơiiiiiii

------------

đúng đó nhỉ, thấy lạ quá
phải rồi vào pannel thì time sever giống với time all đều là 23:56:00 ứng với rate là 0.6$/1k code.
qlink láo thật chả track sao tiền trả lại ít.
thật ngy hỉm :binhsua75:

qua mega đánh đi, ko khéo giờ này em nó chuẩn bị reset

CAPTCHA: lưu lượng hiện tại: 6538 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi: 1919 miễn phí, 1063 được giao
con số ngất ngưỡng :D

- - - Updated - - -

sao h` của server cứ nhảy lung tung thế nhỉ , làm sao để biết 9 xác rate chài

gõ khoảng 10p ,sau đó vào id chủ,vào thẻ công nhan ,xem id mà mình gõ có phần lần hoạt đông sau cùng(last active),nhìn jo sever ở đấy là chắc chắn nhất

gõ khoảng 10p ,sau đó vào id chủ,vào thẻ công nhan ,xem id mà mình gõ có phần lần hoạt đông sau cùng(last active),nhìn jo sever ở đấy là chắc chắn nhất

vậy là chỉ mới có 20h thôi...l àm hú vía...

biết ngay h` nó trùng h` mega mà , h`vn+13h = h` qlink :D

an con pà tâm.. k còn tình trạng đó nữa.

hì hì.có nghĩa là chắc chắn là em được pay rui đúng ko ạ. hehe. may quá đang buồn ngủ ríp hết mắt mà sợ ko được pay phải cố. kaka. cảm ơn bác nhiu nha. chúc các bác ở lại chiến được nhiều $. em đi ngủ trước. hì hì. :binhsua07:

sang tuần sao chưa thấy tăng rate cho ae cạp nhỉ

Cho hỏi là h mình solo làm nhiều acc mà không phải gõ thuê thì làm thế nào nhỉ :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,655
174,945
Latest member
zcasa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back