Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
có ai bị ăn gian code như mình ko dậy

Lâu rồi cũng ko gõ lại qlink nên ko biết, nhưng nghe nói qlink day nhiều người bị

Lâu rồi cũng ko gõ lại qlink nên ko biết, nhưng nghe nói qlink day nhiều người bị
mình hỏi cậu câu này tý,chỉ mình với.mình đăng ký được panel PP xin chuyển qua LR mà không thấy hồi âm.H mình đã làm thẻ ACB VISA PREPAID (miến phí nhé), mình định verify. Cái billing address có quan trọng không cậu, có ảnh hưởng j đến việc rút tiền về VN ko dậy?Thanks cậu

mình hỏi cậu câu này tý,chỉ mình với.mình đăng ký được panel PP xin chuyển qua LR mà không thấy hồi âm.H mình đã làm thẻ ACB VISA PREPAID (miến phí nhé), mình định verify. Cái billing address có quan trọng không cậu, có ảnh hưởng j đến việc rút tiền về VN ko dậy?Thanks cậu

Tất cả mọi thông tin khi verify phải chính xác nhé! Mà bạn chú ý khi đăng kí PP có mục first name và last name bạn phải điền ngược lại. Ví dụ bạn là NGUYEN VAN A, thì first name phải la A, còn last name là NGUYEN VAN. Nếu ko sau này sẽ gặp trục trặc trong vấn đề nhận tiền tại ngân hàng VN đó.

Last edited by a moderator:
Hehe, ăn thua có biết kết hợp mà làm ko thôi, có mấy người mua ID chủ pix để gõ cho được 1$/1kcode, rồi thức đêm mà cày thì sao, 10h đêm là qlink load cực ngon rồi, 2h-5h rate 1-1.05$ mà load thì ôi thôi rồi, gõ 5ID load mõi tay, với lại gõ thoải mái, code sai ít, gõ 1h có thể 1k5-1k8 code là bt. Nói chung ban ngày làm việc khác đi bạn ah, hiện tại ban ngày thì chả có cái dự án nào làm tốt đâu.

Hehe, ăn thua có biết kết hợp mà làm ko thôi, có mấy người mua ID chủ pix để gõ cho được 1$/1kcode, rồi thức đêm mà cày thì sao, 10h đêm là qlink load cực ngon rồi, 2h-5h rate 1-1.05$ mà load thì ôi thôi rồi, gõ 5ID load mõi tay, với lại gõ thoải mái, code sai ít, gõ 1h có thể 1k5-1k8 code là bt. Nói chung ban ngày làm việc khác đi bạn ah, hiện tại ban ngày thì chả có cái dự án nào làm tốt đâu.
cũng tùy thôi. mỗi người có 1 cách chơi khác nhau.

Nếu như các bạn chuyên làm về đêm thì nên làm captchatypers, load rất nhanh mà rate lúc đó cũng rất cao từ 1-1.25$ đó!

hôm nay để ý mới thấy qlink tính cũng ăn gian gớm =.=

HÌnh như nó ăn gian mỗi acc 1 trăm code phải ko em? Cạch mặt nó cho rồi :(

thằng này ban ngày load thế nào bác? bao nhiêu acc thì được speed 16 vậy bác :m160:

HÌnh như nó ăn gian mỗi acc 1 trăm code phải ko em? Cạch mặt nó cho rồi :(

lúc thì 100 code / 4acc, lúc 30, 40 code / 4acc, hihi. Mà em đăng kí hoài hok đc cái pannel nó :(, bùn quá, hix

thằng này ban ngày load thế nào bác? bao nhiêu acc thì được speed 16 vậy bác :m160:

ban ngày mình log 4 acc, thì tầm 720 code / 1h

lúc thì 100 code / 4acc, lúc 30, 40 code / 4acc, hihi. Mà em đăng kí hoài hok đc cái pannel nó :(, bùn quá, hix

ban ngày mình log 4 acc, thì tầm 720 code / 1h

Làm CT cho khỏe em :) rate cao nữa

em load captchatyper có ra code đâu anh, cái panel em chắc nó bị gì rùi =.=

cái CT khó hiểu lắm, lúc trước mạng dây FPT thì ngồi 20' được 50 code, về quê cắm dcom 3G thì load được 1k code/h, mà nó cũng cà tưng, load buồn ngủ với người speed tầm > 1k2 @@, qlink ổn hơn, log nhiều acc là được :lac:

em load captchatyper có ra code đâu anh, cái panel em chắc nó bị gì rùi =.=

A làm trên xiao với microzip soft thấy cũng ổn mà. Buổi tối đến sáng sớm load nhanh lắm!

A làm trên xiao với microzip soft thấy cũng ổn mà. Buổi tối đến sáng sớm load nhanh lắm!

Nó có 15s à
Log nhiều acc ko out mà ít acc thì chờ
Đánh bên pix 25 qua đó còn 17-19 à :binhsua85:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member