Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
ai cho mình hỏi sáng này mới nhận dc mail panel của admin qlink mà vào mình tạo thêm id con thì chỉ dc có 2 id thôi vậy

ai cho mình hỏi sáng này mới nhận dc mail panel của admin qlink mà vào mình tạo thêm id con thì chỉ dc có 2 id thôi vậy

1 là do bạn tạo ko đúng cách
2 là do tên ID đã có người dùng, thử đổi tên hoặc thêm số sau xem sao :)
3 là bó tay :D

qlink dạo này chán quá ... có mỗi hôm gì sáng sớm load nhanh tẹo ... cạp đc 1000 cái ... từ đó đến h chả hôm nào load vù vù cả ... nản chả cạp nổi cái nào ... tuần này dễ làm không công 1000 cái cho nó rồi ... quay sang CT vậy ...

CAPTCHA: lưu lượng hiện tại: 8502 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi: 5 miễn phí, 829 được giao
:binhsua85:

Bạn sử dụng Soft nào để gõ Qlink

Mình mới đăng ký được một tài khoản quản trị trên Qlink, giờ mình muốn tìm một phần mềm để gõ, các bạn cho mình hỏi nên sử dụng phần mềm nào, mình thấy có phần mềm gõ được nhiều các dự án khác nhau, có phần mềm chỉ sử dụng cho 1 dự án thôi, nên sử dụng loại nào và mua ơ đâu ?

Cảm ơn mọi người.

Mình mới đăng ký được một tài khoản quản trị trên Qlink, giờ mình muốn tìm một phần mềm để gõ, các bạn cho mình hỏi nên sử dụng phần mềm nào, mình thấy có phần mềm gõ được nhiều các dự án khác nhau, có phần mềm chỉ sử dụng cho 1 dự án thôi, nên sử dụng loại nào và mua ơ đâu ?

Cảm ơn mọi người.
Mún rẽ thì quay về xiao đi, riêng biệt của qlink, còn mún soft đa dụng(xài nhìu dự án, thì bubu, XĐ,Vina...)
Mún add xiao thì mình add cho!

topic chìm nhỉ:binhsua160:
mới xin đc pannel , mình đăng kí ứng cử viên mới chỉ điền username và pass thôi đc ko nhỉ , và chỉ cần hoàn thành 2 mục này và save là hoàn tất thôi đúng ko :binhsua58:

sao đăng kí xong thì zô phần Nhân viên mới thấy list id , Đã được phê duyệt người dùng | Các ứng cử viên còn zô 2 mục này thì ko thấy nhỉ

Qlink load chậm đơn giản vì nhiều người làm . Dự án nào cũng có lúc dở lúc tốt . Theo captcha thì đành chấp nhận thôi

Qlink tuần này chậm quá, chưa ngày nào load được ngon trọn vẹn, hic hic ,hiện tại cũng đang rất chậm, thôi PIX , còn 3 em chưa đủ 800 code :binhsua58:

mới xin đc pannel , mình đăng kí ứng cử viên mới chỉ điền username và pass thôi đc ko nhỉ , và chỉ cần hoàn thành 2 mục này và save là hoàn tất thôi đúng ko :binhsua58:
2 bác ghé vào thì trả lời giúp với nào:binhsua156:

Chuẩn ko cần chỉnh rùi, solo thì 2 mục đó là okie !:binhsua166:

load như shit ... vẫn phải cố cạp nốt 500 cái cho đủ min pay ... không làm không công ... chán thằng Qlink này lun ... k biết khi nào cải thiện tình hình load đây ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week