Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
giảm rate ai nói load nhanh? mình thấy cũng vậy >.< ...

tối wa load 6 acc thì còn dc speed 17-18 ... gõ ko kịp, nhưng khi dùng 3 acc thì có speed 10 >.<

6 acc gõ ko kịp 3 acc gõ ko đủ thì 4 5 acc bỏ đi đâu ? bó tay thật :|

Rates mới đây nè, mình thường làm giờ trong khung đỏ nên cũng ko ảnh hưởng gi :p

Mấy bạn cho mình hỏi là mình xin đc panel Qlink rồi, mình có vào tạo các acc con, vậy những acc con đó có cần vào test code rồi mới đc làm ko vậy.? hay tạo acc con là gõ đc luôn thế. Mình tạo rồi login vào phần test mà hok có được. còn tạo xong login làm soft XD thì k thấy nó cập nhật. bạn nào chỉ giúp mình , thanks nhiều

Mấy bạn cho mình hỏi là mình xin đc panel Qlink rồi, mình có vào tạo các acc con, vậy những acc con đó có cần vào test code rồi mới đc làm ko vậy.? hay tạo acc con là gõ đc luôn thế. Mình tạo rồi login vào phần test mà hok có được. còn tạo xong login làm soft XD thì k thấy nó cập nhật. bạn nào chỉ giúp mình , thanks nhiều

ko cần test đâu bạn
soft xd ko hiểu sao ,nhiều khi mình log vào,ko hiện lên id cũng như bạn

hiện tại thì ko cần test
về phần số lượng code thì 5' qlink cập nhật 1 lần

Tình hình tuần này qlink nó chơi khăm rầu, có 2 id hơn 800code mà ko thấy tiền về...ko biết có nguyên nhân gì đây...

When? Correctly Incorrectly Rate Amount, US$
This week (2012-10-19 to 2012-10-25) 239 9 96% 0.179

Mấy bạn cho mình hỏi thêm là mình gõ lúc 2h sáng. theo rate trên trang qlink ghi là 1.15$/1000 code vậy mình gõ đựoc 239-9 = 230 code = 0.2645$ mới đúng chứ, sao họ ghi cho mình là có 0.179$ hóa ra rate có 0.75 hả mọi người, ai biết giải thích giùm mình với

Mấy bạn cho mình hỏi thêm là mình gõ lúc 2h sáng. theo rate trên trang qlink ghi là 1.15$/1000 code vậy mình gõ đựoc 239-9 = 230 code = 0.2645$ mới đúng chứ, sao họ ghi cho mình là có 0.179$ hóa ra rate có 0.75 hả mọi người, ai biết giải thích giùm mình với

Đó là số tạm thời thôi. Qlink update rate theo giờ nhưng phần thống kê thì vẫn tính rate củ là 0.75$
đợi đến khi nào pay, trong phần payment sẽ có chi tiết số $ làm được. Click vào acc thì sẽ có chi tiết về số lượng đánh

Tình hình tuần này qlink nó chơi khăm rầu, có 2 id hơn 800code mà ko thấy tiền về...ko biết có nguyên nhân gì đây...

800 code đúng bạn nhé...an toàn là cứ đánh lên 900 or 1000

ầu nâu , cứ gõ đến cuối tuần nó đưa cái bảng thống kê 9 xác đó , yên tâm gõ đi bạn

Đó là số tạm thời thôi. Qlink update rate theo giờ nhưng phần thống kê thì vẫn tính rate củ là 0.75$
đợi đến khi nào pay, trong phần payment sẽ có chi tiết số $ làm được. Click vào acc thì sẽ có chi tiết về số lượng đánh

800 code đúng bạn nhé...an toàn là cứ đánh lên 900 or 1000
thế ah...hix...khỉ thiệt.. ta trù

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo